Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Khách hàng mua xe này không quan tâm điều đó đâu bác, 3, 4 hay 5 tỷ cũng vậy thôi. Em có biết đến một bác đang đi S500 rồi mua thêm 1 chiếc Alphard để ...đi đánh golf cho rộng :D

Mấy con này để đi đánh golf và ký hợp đồng với thư ký riêng ngay trên xe thì Os làm gì có thành viên nào có khả năng sở hữu mà bác giải thích chi cho phí lời.
Đầy người chê giá con Sienna nhập Mỹ chứ mà ăn nên làm ra cũng bán con Sedona ráp mà rước Sienna Mỹ thôi.
P/s: cái ông bác kể còn thiếu 1 chiếc LX570 và thằng con quý tử cưỡi cỗ máy hơn 5xx mã lực suốt ngày đi phệt người mẫu k đấy =))
em không nhận xét những cái khác, chỉ là em không nuốt dược cái design của đầu xe, nhìn không hiểu được triết lý thiết kế
Thì bởi nó chỉ ở Nhật Bản và hầu hết các nước châu Á, kiểu thực dụng làm xe đưa rước thôi bác, đem qua xứ Âu - Mỹ chắc hải quan nó đốt luôn chiếc xe không cho thông quan vì tưởng xe tang lễ :D

• Like
Reactions: Nghiatvt
Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Đồng tiền mất giá dễ sợ, nhiều người cứ nghĩ 2018 xe ô tô giảm giá để nhà nhà, người người được mua, ai dè xe nào cũng tăng, xe phân khối lớn tăng, phân khối nhỏ cũng tăng, giảm thuế nhập khẩu nhưng giá xe vẫn tăng, lắp ráp trong nước giá cũng tăng! Riết lương 3 cọc 3 đồng bao giờ mới mua dc xe ô tô ngon đây !
Lương 3 cọc 3 đồng thì trả góp em buổi sáng bản base được rồi, nhìn gì mấy xe này.
Cũng như ít tiền thì về quê cầu hôn cô hàng xóm răng hô mắt toét, sao cứ phải đọc tạp chí xem người ta cưỡi hoa hậu rồi lại tủi nhục chửi chế độ. Xã hội nào cũng có người giàu người nghèo chứ.

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Theo mình muốn Vip thì lấy tiền mua con này qua Mua luôn chiếc Hyundai Thaco 40 giường, còn dư tiền độ lại thành bar, sàn nhảy có mấy em hot girl múa cột, salon, giường nằm, bếp, tolet.... đầy đủ. Đảm bảo đi khắp Việt Nam không biết mệt là gì :D:D:D

Hạng B2
20/8/18
390
125
63
Mẫu này mấy bố già hongkong, nhật thích đi