21/1/17
166
114
43
Bác nghĩ thử diẽn đàn này bao nhiêu người, ra ngoài xh bao nhiêu người mà bác quơ đũa cả nắm là ai cũng chê rồi ai cũng mua toy. Suy nghĩ kỹ lại đi bác.
A thử quan sát trên đường SG xem, xe có dán logo Otosaigon là Toyota rất nhiều. Chứng tỏ thành viên diễn đàn đi Toyota rất nhiều. Có điều mình nghĩ rằng họ điềm tĩnh, kiệm lời nên ít hơn thua trên mạng.

Hạng C
14/5/15
599
382
63
Số sàn 640tr chắc nhắm vào khách hàng chạy dịch vụ với taxi, dự phiên bản này có 1 túi khí và option cắt trụi

Hạng D
9/2/15
1.488
7.154
113
40
A thử quan sát trên đường SG xem, xe có dán logo Otosaigon là Toyota rất nhiều. Chứng tỏ thành viên diễn đàn đi Toyota rất nhiều. Có điều mình nghĩ rằng họ điềm tĩnh, kiệm lời nên ít hơn thua trên mạng.
Ý em ở đây là kg thể lấy nhwungx cái cụ thể rồi quơ đũa cả nắm được.
Như nhà em có 2 xe, tài xế chạy Ỉn có biết mạng miết gì đâu nhưng sau lưng em ỉn cũng có logo otosaigon đấy thôi.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Số sàn 640tr chắc nhắm vào khách hàng chạy dịch vụ với taxi, dự phiên bản này có 1 túi khí và option cắt trụi
Ko nha bác. Xe toyo hiện tại tối thiểu toàn 2 túi khí. Xe như inno, fortu tối thiểu cũng 3 túi rồi. Altis giờ chả ai dám làm taxi đâu. VNS có vài chiếc đếm trên đầu ngón tay

• Like
Reactions: napoleonsb
Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mắc quá thì người ta chuyển qua mua xe khác. Nhiều sự lựa chọn mà. Altis làm mình làm mẩy, một thời gian văng khỏi top 10 luôn :p

Hạng C
14/5/15
599
382
63
Ko nha bác. Xe toyo hiện tại tối thiểu toàn 2 túi khí. Xe như inno, fortu tối thiểu cũng 3 túi rồi. Altis giờ chả ai dám làm taxi đâu. VNS có vài chiếc đếm trên đầu ngón tay
bữa đi Đà Lạt thấy nhiều mà bạn, mà Đà lạt thì thôi, Mazda 3, cerato , elantra taxi đủ cả :D