Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam
TOYOTA ALTIS "Độ"

[
Cái đó nó gọi là body skirt hay body lips. ???
[/quote]

Em và anh em trong nghề vẫn gọi nó là body lips ( lips ở đây có nghĩa là cái môi ý bác ạ!)

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
TOYOTA ALTIS "Độ"

<blockquote id="quote"><table boder="1" style="border-collapse: collapse" bordercolor="#000080"><tr><td width="100%"><font size="1" face="Verdana, Arial, Helvetica" id="quote">Trích dẫn:<hr height="1" noshade id="quote"><i>Được gửi bởi lomo</i>
<br />[
Cái đó nó gọi là body skirt hay body lips. ???
<hr height="1" noshade id="quote"></font id="quote"></td></tr></table></blockquote id="quote">

Em và anh em trong nghề vẫn gọi nó là body lips ( lips ở đây có nghĩa là cái môi ý bác ạ!)
[/quote]

<font color="green">Ù có lẽ vậy , nhưng nếu là Lips thì phải có 2 môi chứ, he he. Chắc là Lip ???</font id="green">

<font color="red">Bác trong nghề này luôn hả ???, hay thế , biết thế ngày xửa em cũng đi học xong.</font id="red">

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam
TOYOTA ALTIS "Độ"

[
<font color="green">Ù có lẽ vậy , nhưng nếu là Lips thì phải có 2 môi chứ, he he. Chắc là Lip ???</font id="green">

VÂNG! Môi trước, môi sau và hai bên hông....

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
TOYOTA ALTIS "Độ"

<font color="orange">He he vậy thì bác đúng rồi :) :) :)</font id="orange">

Hạng B1
6/5/04
59
0
0
USA
TOYOTA ALTIS "Độ"

Vài tấm hình của Corolla " độ " cho các bác xem lúc tụi em đang đua trên freeway. Xe Corolla màu đen là của bạn em. Corolla đua với Camry. :D Hình nhỏ và mờ vì em chụp bằng di động.

T1.bmp

T2.bmp

T3.bmp

T4.bmp

nnb
Hạng B2
26/3/04
307
2
16
München
TOYOTA ALTIS "Độ"

các bác ơi nhìn cái gương cứ như là để dùng cho xe jolie ấy nhỉ

Tập Lái
28/11/04
3
0
0
www.otosaigon.com
RE: TOYOTA ALTIS "Độ"

giá cuả nó lá 100usd nắp capô cuả nó đặc ở singabo đó xe cuả nó độ hết củng cở 10 mấy ngàn đó

Hạng B1
6/8/04
63
2
0
RE: TOYOTA ALTIS "Độ"

Bác pigion thấy chưa, anh em tìm xài không ra, còn em tặng Bác 1 cặp xinhan dán xịn như Mecxệđì mà Bác cứ chê ỏng chê eo .... hichic