Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Cả dàn xe xấu đau đớn, xấu thậm tệ, xấu kinh dị...trừ có 2 con Lex còn chấp nhận được.
Toy nên sa thải ngay thằng thiết kế xe điện đi và thuê ngay bọn Đức Ý vẽ cho vài chục con xe chứ ko thì như hiện tại xe xấu quá xúc phạm người nhìn :eek:

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.736
113
Bác nào chạy xe điện rồi cho e ý kiến về vụ nhiên liệu đi, có ổn hơn khoản xăng, dầu ko? Rồi nếu chạy đường dài thì làm sao, thời gian sạc... thì làm kiểu gì nhỉ?

Để em về hỏi thằng ku con em xem thế nào, chứ từ hồi cháu nó chuyển từ bột sang cháo thì cháu nó lái xe điện mãi cho đến khi săp vào lớp 1

Hạng F
28/8/19
6.672
11.357
113
Palm Beach, Florida, US
Mời các bác @Tuấn Cali @Marstl @Wuyền @Hieu_LA vô chấp bút
Có luôn đây, xếp gọi là có ngay và luôn!
Mấy bài trước cũng nói rồi, Toy đời nào mà trâu chậm uống nước đục bỏ qua thời cuộc EV, nói Toy bảo thủ bỏ qua EV là thiển cận... Rơ của Toy là, âm thầm chuẩn bị, thủ chắc phản nhanh và ko bao giờ xông pha lên trước, luôn biết nghi binh lừa địch....
Bằng chứng là cách đây ko lâu Toy còn ra rả " Tớ là chả hứng và thú với EV, tớ là chỉ Hybrid... " thế mà hôm nay OS có bài này, chứng tỏ Họ đã Ready từ lâu!
Dự là, cũng như xe xăng, xe EV ( và họ hàng) nhà Toy rồi sẽ chiếm hết dẫn đầu thị trường và...ko cần chơi mâm sang, cứ mâm cỏ mà chơi!

• Love
  • Like
Reactions: lamnk and Thanh Van
Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Bác nào chạy xe điện rồi cho e ý kiến về vụ nhiên liệu đi, có ổn hơn khoản xăng, dầu ko? Rồi nếu chạy đường dài thì làm sao, thời gian sạc... thì làm kiểu gì nhỉ?
[/QUOTE
Theo Du túp bơ cho biết Tesla có 1 điều khi accu thứ 2, nó ngáp là nằm đường. Nó die là không kích được, vì không phải là xe động cơ đốt trong....khà khà...

Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Có luôn đây, xếp gọi là có ngay và luôn!
Mấy bài trước cũng nói rồi, Toy đời nào mà trâu chậm uống nước đục bỏ qua thời cuộc EV, nói Toy bảo thủ bỏ qua EV là thiển cận... Rơ của Toy là, âm thầm chuẩn bị, thủ chắc phản nhanh và ko bao giờ xông pha lên trước, luôn biết nghi binh lừa địch....
Bằng chứng là cách đây ko lâu Toy còn ra rả " Tớ là chả hứng và thú với EV, tớ là chỉ Hybrid... " thế mà hôm nay OS có bài này, chứng tỏ Họ đã Ready từ lâu!
Dự là, cũng như xe xăng, xe EV ( và họ hàng) nhà Toy rồi sẽ chiếm hết dẫn đầu thị trường và...ko cần chơi mâm sang, cứ mâm cỏ mà chơi!
EV mâm cỏ thì vái Tèo bằng sư phụ gùi...khì khì

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Nhìn quả LC với RX điện, lên màu nổi nổi như đỏ với vàng là ngon.
Nhưng mà vẫn phải hy vọng Toy phải thần thánh đc vụ độ bền, chứ điện mà thỉnh thoảng lại nằm đường thì nản lắm.
Nhưng mà cũng ko máu xe điện lắm, hôm trước ra hỏi Pors rồi, lắp đc cây điện 22kw cũng thốn lắm, vì nhà trong khu đô thị như anh Vinh thiết kế xe để trước cửa, ko có gara, cứ hybrid vừa êm vừa đổ xăng nhanh, nếu mà nó tăng tốc đc nhanh thêm tí khoảng 6s là đủ dùng.

Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
Cả dàn xe xấu đau đớn, xấu thậm tệ, xấu kinh dị...trừ có 2 con Lex còn chấp nhận được.
Toy nên sa thải ngay thằng thiết kế xe điện đi và thuê ngay bọn Đức Ý vẽ cho vài chục con xe chứ ko thì như hiện tại xe xấu quá xúc phạm người nhìn :eek:
Chắc kỵ mất mặt nên never thuê người Đức người Ý, đối thủ của mình làm.
Chưa bao giờ thấy Toyota thuê thằng tóc vàng nào làm, toàn con cái ông Toyoda trước nay.