Tags
c-hr
Hạng D
26/9/12
1.071
404
83
TP HCM
Nếu bác trèo đèo lội suối nhiều thì em nghĩ chi phí sơn lại (hoặc tệ hơn là thay nguyên cản) sẽ đắt hơn thay dàn nhựa đen đó nhiều
Thì bác nói đúng but khi hay đi vậy thì ngta chọn bán tải hơn, suv thường đi trong city hay xa lộ hơn

Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Thì bác nói đúng but khi hay đi vậy thì ngta chọn bán tải hơn, suv thường đi trong city hay xa lộ hơn

SUV trước đây toàn là những xe cỡ lớn kiểu Landcruiser, Range Rover, Q7, X5... chuyên vượt địa hình.

Sau này do nhu cầu người ta mới làm thêm SUV cỡ nhỏ. Những xe này tận dụng vị trí ngồi cao, gầm cao (hơn sedan chút) chứ thật ra là xe thuần đi trong phố, ko nên và không thể leo trèo. Điển hình là BMW X6.

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Giờ Toyota VN bị một phần đông người Việt ghét vì nhiều lí do. Em cũng ko thích Toyota VN. Nhưng Toyota VN mà giống Toyota USA thì em lại rất thích nhé và ko chỉ riêng em mà sẽ có rất nhiều người từ ghét chuyển sang thích luôn
Toyota USA: sản phẩm đa dạng và chất lượng tuyệt vời (các bác vào xem nhé: http://www.toyota.com/)

Hạng F
2/3/14
12.226
128.020
113
Giờ Toyota VN bị một phần đông người Việt ghét vì nhiều lí do. Em cũng ko thích Toyota VN. Nhưng Toyota VN mà giống Toyota USA thì em lại rất thích nhé và ko chỉ riêng em mà sẽ có rất nhiều người từ ghét chuyển sang thích luôn
Toyota USA: sản phẩm đa dạng và chất lượng tuyệt vời (các bác vào xem nhé: http://www.toyota.com/)
Chỉ là nếu.

Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
View attachment 428343 Hình ảnh về chiếc Crossover cỡ nhỏ mới của Toyota với tên gọi có thể là C-HR vừa bị rò rỉ. Đây là mẫu xe mà Toyota muốn nhắm đến đối thủ Mazda CX-3 và Honda HR-V hiện đang rất thành công trên thị trường.[pagebreak][/pagebreak]

Theo hình ảnh cho thấy, Toyota C-HR đã là phiên bản sản xuất với khá nhiều đường nét giống với chiếc RAV4 phiên bản 2016. C-HR có cản trước góc cạnh, đèn pha nối liền lưới tản nhiệt, tay nắm cửa ẩn, cánh gió trên nóc và đèn đuôi hình boomerang.
View attachment 428342
Không có hình ảnh về nội thất cũng như thông tin về trang bị trên mẫu xe này. Về truyền động, C-HR ngoài bản máy xăng thông thường sẽ có thêm biến thể Hybrid. Ngoài ra, các thông tin về xe vẫn còn trong vòng bí mật.

C-HR dự kiến sẽ là đối thủ với những mẫu Crossover cỡ nhỏ đang có mặt trên thị trường như Nissan Juke, Mazda CX-3, và Honda HR-V.

C-HR sẽ ra mắt chính thức được vén màn tại Geneva Motor Show 2016 diễn ra vào tuần tới.
View attachment 428343View attachment 428340View attachment 428342 View attachment 428341View attachment 428344
Theo: Paultan
Đù, chơi kiểu này mấy anh kia sao chịu nổi :D

Hạng F
22/7/13
8.982
40.272
113
tổng thể đẹp long lanh, mang hơi hướng NX nhưng mà vẫn mang dáng dấp của cái mõm cá trê thấy gúm quớ! Phần thân thì lại ảnh hưởng điêu khắc dòng chảy 2.0 nhiều đường gấp khúc. Đèn sau y dĩa Civic 2016

• Like
Reactions: No[2]