Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Chính xác bác ạ . 400tr là cả 1 vấn đề . Như e cũng đang vậy đây . Rất thích pg 508 nhưng giá cao quá ráng k đc nên đang phải phân vân giữa tucson 2016 và cx5 và focus 1.5 ecoboot
PG 508 khá đẹp cả trong và ngoại, em đi xem đợt show vừa rồi, nhìn ngẫn ngơ ngơ ngẫn :D, tiếc là giá cao và gầm thấp, thằng bạn em có civic 2014 còn mê mẫn em ý nữa

Hạng B1
12/7/15
93
33
18
32
PG 508 khá đẹp cả trong và ngoại, em đi xem đợt show vừa rồi, nhìn ngẫn ngơ ngơ ngẫn :D, tiếc là giá cao và gầm thấp, thằng bạn em có civic 2014 còn mê mẫn em ý nữa
E k quan tâm gầm thấp hay cao lắm . Chính xác thì e thích sedan hơn . 508 đẹp quá . Nhưng cao . Buồn . Nên e đang hướng focus ecoboot hơn . Đỡ được 1 đống tiền làm cái khác . K biết thế nào ? Xăng cộ thế nào nữa

Hạng C
1/5/10
609
233
43
vấn đề là giá bác ơi, mazda 6 giá km tè le hạt me, cũng khoảng 950tr (tạm cho là giá đó đi), còn accord hơn 1tỷ 4, nếu bác có 1 tỷ (tạm cho là 1 tỷ đi và ko gáng thêm đc nữa, bác khoảng dưới 40t) bác mua chiếc nào? Thêm 400 và 10% trước bạ để mua hả? Để mua thì vay thêm gần 500 hả? Như nhà e, gáng hết sức cũng đc 1 tỏi (đã có vay mượn) mà vẫn ko đủ mua tuc (bản thiêú chứ chưa full), crv càng ko dám nghĩ. Bác cho e lời khuyên mua e CUV nào đc như mấy em CRV TUC (ko cx5 vì hàng ghế sau ko ngã đc, trong phân khúc đó, 1 tỏi đủ mua e nào), ko phải ng mua ko thich accord, e cũng cảm thấy đẹp và ok, nhưng cái giá quyết định tất cả.
chính xác là cái giá nói lên tất cả, ở mỹ thì nó ngang giá chứ ở VN nó khác giá, thế sự ở VN nó khác ở Mỹ mà thế nào di dau cũng thấy toàn mấy người vậy chen miệng vào thấy tào lao cả topic, có đien hay tiền ko phải vấn đề nên mới mua accord thay vì mua M6 còn dư 400tr.

Hạng B2
7/2/15
110
99
28
33
Em ở Biên Hòa, Camry chạy đầy đường các bác à, toàn Cam 2k15 thôi, em cũng góp 1 chiếc :D, bữa đi ăn phở, mà 5 con cam đậu dọc lề đường, cho thấy, nói gì thì nói, chê gì thì chê, nhưng xuống tiền vẫn cứ mua thần thánh, biết sao đc giờ, ở xứ thiên đường thì phải chơi vs thần thánh thôi :(

Hạng B2
8/2/14
129
47
28
Các bác cho hỏi con 2.0 muốn option thêm Dvd như 2.5 có được không nhĩ?
Cám ơn các bác!

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Em ở Biên Hòa, Camry chạy đầy đường các bác à, toàn Cam 2k15 thôi, em cũng góp 1 chiếc :D, bữa đi ăn phở, mà 5 con cam đậu dọc lề đường, cho thấy, nói gì thì nói, chê gì thì chê, nhưng xuống tiền vẫn cứ mua thần thánh, biết sao đc giờ, ở xứ thiên đường thì phải chơi vs thần thánh thôi :(
Người ta thich To vì nó lành, nuôi nấng dễ, không kén chọn, có bệnh cũng dễ trị, dẻ sữa phu tùng cũng rẻ dễ kiếm, đâu sửa cũng được
Ở vn chuộng To bao nhiêu thì ngay tại Mỹ nó cũng là thương hiệu người ta nghĩ ngay đầu tiên khi muốn mua con xe .Và khi mua xe cũ người ta cũng thích kiếm mua To là do vậy

• Like
Reactions: bl3399
Hạng C
22/8/14
847
1.556
93
Tôi thấy Honda thiết kế kiểu dáng nội ngoai thất bắt mắt hơn, lái cũng bốc hơn.Đap ga 1 phát là muốn dính ghế trong khi xe To thì không chạy bốc như vậy.
Mình đoán Toy hạn chế công suất tối đa nên máy móc bền, chỉ cho chạy 60-70% công suất thực thì máy nào chả bền