Còn thêm chi tiết nửa nhé...
Cửa điện lên hoặc xuống điều khiển từ xa.....Nhưng giá này còn cao lắm bác TO ơi. Sáng này em có gọi 1 bác sale báo giá em 2.0E 980Tr ..có thể thương lượng thêm...tuy nhiên đóng thuế trước bạ vẫn lấy giá cũ 1.098. Bác sâu nào có giá tốt cho em thông tin vào chổ kín nhé..em dự cuối tháng này em làm con 2.0e
Em đã nhắn tin bác ạ!

• Like
Reactions: SUZAKING
Hạng B1
14/1/16
83
35
18
45
Những ai định mua hôm nay nên cảm ơn em vì đã nhắc mọi người: đừng mua vội, 2 tháng nữa giảm 100 củ và giảm thêm 100 củ nữa trong năm 2018.
Em cũng chờ....như bác nói nhưng hôm qua em không thể chờ đợi thêm....và em đã đặt cọc con Cam 2.0E tại Vũng Tàu rồi bác ah. Em nghĩ cuộc sống là không chờ đợi và năm nay em cũng 40 rồi nên em nghĩ cũng nên hưởng thụ chút bác nhĩ...hihi...
Các bác có thể hướng dẫn em cách điều khiển lên xuống cửa sổ từ xa của camry tháng 10/2017 không....vì hôm qua em test con 2.5Q mới ra nhưng không được các bác ợ...Chúc cả nhà vui vẻ...

• Like
Reactions: Mr.lamphong
Hạng B2
26/10/14
464
138
43
Em cũng chờ....như bác nói nhưng hôm qua em không thể chờ đợi thêm....và em đã đặt cọc con Cam 2.0E tại Vũng Tàu rồi bác ah. Em nghĩ cuộc sống là không chờ đợi và năm nay em cũng 40 rồi nên em nghĩ cũng nên hưởng thụ chút bác nhĩ...hihi...
Các bác có thể hướng dẫn em cách điều khiển lên xuống cửa sổ từ xa của camry tháng 10/2017 không....vì hôm qua em test con 2.5Q mới ra nhưng không được các bác ợ...Chúc cả nhà vui vẻ...
chúc mừng bác sắp có VK mới kaka

• Like
Hạng B2
16/4/13
419
859
93
Không sao. Nếu thực sự giá trị sử dụng đem lại trong 2 tháng tới nhiều hơn mức giảm giá thì không có gì phải suy nghĩ.

• Like
Hạng B1
14/1/16
83
35
18
45
Không sao. Nếu thực sự giá trị sử dụng đem lại trong 2 tháng tới nhiều hơn mức giảm giá thì không có gì phải suy nghĩ.
em thanks bác. Bác nào có xuống Bà Rịa gọi em cfe. Số đt em: 0968.872890.
Thứ hai này xe em về em sẽ chụp hình các bác xem nhé.
Ah..các bác có biết cách bấm remode điều khiển cửa lên xuống từ xa không chỉ cho em với..

Tập Lái
15/4/14
2
2
3
em thanks bác. Bác nào có xuống Bà Rịa gọi em cfe. Số đt em: 0968.872890.
Thứ hai này xe em về em sẽ chụp hình các bác xem nhé.
Ah..các bác có biết cách bấm remode điều khiển cửa lên xuống từ xa không chỉ cho em với..
Bác ra đại lý nói KTV mở tính năng đó cho bác nhé. Nó có sẵn mà chưa được kích hoạt. 5p là xong.

• Like
Tập Lái
5/6/17
9
6
3
33
Những ai định mua hôm nay nên cảm ơn em vì đã nhắc mọi người: đừng mua vội, 2 tháng nữa giảm 100 củ và giảm thêm 100 củ nữa trong năm 2018.
Chém.....nên chắc là đến bây giờ bác cũng vẫn chưa có xe để đi :D

Hạng B2
16/4/13
419
859
93
Chém.....nên chắc là đến bây giờ bác cũng vẫn chưa có xe để đi :D
Chém hay không là phụ thuộc vào nội dung chứ không phải người viết là ai, người viết có gì hay làm gì, đúng không bác?