Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Giá 1km taxi Camry này có đắt hơn taxi Vios không các bác? Em hỏi thiệt nhé.

Hạng D
6/12/14
1.337
1.297
113
Ai mà xếp Lexus ở hàng thứ tư (chót bản) em cho là không hợp lý.
Mà phải theo thứ tự tên hãng phải là: Mercedes, BMW, Toyota (đại diện là dòng Lexus), Nissan (đại diện xe là Infiniti) xem ra câu nói em có vẻ hợp lý hơn!
"Nhất Mẹc nhì BIM, tam Ry (chẳng lẻ nói tam Toy thì cũng được) , tứ Nít"
Câu đó em nghe người ta nói lâu rồi chứ em không tự chế đâu bác!
"Người ta nói" là người ta nói sai, không ai đưa 1 model xe vào hàng ngũ tên hãng. Theo câu bạn nói thì Audi nằm dưới Toyota và Nissan?

Hạng B2
4/7/19
252
1.560
93
Có gì lạ đâu, vinasun chạy camry làm taxi mấy năm nay rồi. Giờ nó ra bàn mới thi chạy bản mới chứ có gi đâu nhi?
chuẩn rồi, nhưng vcar nó ko dán logo, phù hiệu giống bình thường mà chỉ có cái tem dán phía trước, nên ít ai biết thôi, lần đầu em kêu xe xong nó đến em cũng tưởng nhầm xe :D

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Riết người giàu thì đi xe cỏ, dân dịch vụ lại chạy xe sang. Đúng lạ đời.
Camry có gì đâu mà sang với trọng. mọi người thấy cái giá hơn tỷ thì nói là xe sang sao? Nó thật ra vẫn là xe cỏ. Nhưng cỏ này to xác hơn cỏ kia thôi. Về Việt Nam không biết các thánh cuồng sao lại gọi em nó là xe sang thì không biết, chứ cả thế giới ghép nó vào hạng xe bình dân nhé.

• Like
Reactions: minhanh251089
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Ai mà xếp Lexus ở hàng thứ tư (chót bản) em cho là không hợp lý.
Mà phải theo thứ tự tên hãng phải là: Mercedes, BMW, Toyota (đại diện là dòng Lexus), Nissan (đại diện xe là Infiniti) xem ra câu nói em có vẻ hợp lý hơn!
"Nhất Mẹc nhì BIM, tam Ry (chẳng lẻ nói tam Toy thì cũng được) , tứ Nít"
Câu đó em nghe người ta nói lâu rồi chứ em không tự chế đâu bác!
Giờ thời nào rồi mà còn nhất Mẹt nhì Bi. Thời này là Nhất Porsche, nhì Au, Tam Bim, bốn Mẹt. Chứ Con Cam của Toy mà so với cái dòng trên thì có khác gì con vịt bầu so với thiên nga, đem L con Đ ** sánh với môi thợ kèn.

• Like
Hạng D
12/11/14
1.344
1.699
113
cách đay gần chục năm, tôi qua áo ctac đã thấy s class làm taxy, 10 năm sau vn có camry làm taxy cũng bt thôi mà :)))

• Like