Hạng D
23/1/16
1.918
1.203
113
Tào lao, ngáo thì nói là ngáo. non và xanh thì đi chỗ khác đi. đây không chạy che lắp pin 3A như ai kia đâu. đi xe pin 3A mà đi đâu cũng nghĩ người khác không có xe. ngáo!
thôi ông im mồm cho rồi. Biết thì nói ko biết thì thôi, có gì đâu mà phải khóc thuê. Ông làm gì có xe, có hay ko nói cái biết ngay. Bảo gà lại tự ái.

Hạng D
19/1/16
1.021
584
113
31
Xu thế giờ là SUV mà, với lại Altis đời trước Option chán quá. Nhưng giờ Toy cũng chịu khó trang bị rồi
Vâng cái thế hệ chuộng Altis đó cho đến giờ họ vẫn đi cái xe đó nên đời mới thất thế cũng là dễ hiểu.
Thế hệ mua xe hạng C giờ đa phần là cá nhân trẻ có điều kiện, cái họ hướng đến là chiếc xe có phong cách, thiết kế cá tính nhiều hơn là chỗ ngồi thoải mái, độ bền vật liệu.
Mazda 3 ra 2015 đánh đúng vào chỗ hiểm đấy Altis chết đứng luôn, thực ra thì Kia Forte 3 đã tạo sóng từ hồi 2010 rồi nhưng ông Toy cứ nhởn nhơ tinh vi nên hẹo thôi...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/1/16
1.918
1.203
113
Thôi bác ơi, ku đó làm gì có xe. mồm miệng nó "thơm" thế cơ mà. Chắc đang mơ ước được chiếc Vios nên lên đây bú frame miết.
=)) nc vs cái đám nít ranh khóc thuê như ông thì cần gì thơm, quote qua quote lại la liếm khắp các topic xe Jap nói chung, đặc biệt có xe Toy. Cứ thấy Toy nó mang con xe gì về là auto vào dìm, đến thông số còn chẳng nắm, dốt mà cứ ra vẻ =)) loại như ông gặp tôi ở ngoài chắc phải vã vài cái mới sướng tay !

• Like
Reactions: Xeloikeo
9/5/16
4.048
4.210
113
Bình Phước
=)) nc vs cái đám nít ranh khóc thuê như ông thì cần gì thơm, quote qua quote lại la liếm khắp các topic xe Jap nói chung, đặc biệt có xe Toy. Cứ thấy Toy nó mang con xe gì về là auto vào dìm, đến thông số còn chẳng nắm, dốt mà cứ ra vẻ =)) loại như ông gặp tôi ở ngoài chắc phải vã vài cái mới sướng tay !
Đến đây mà vã người ơi. giang hồ mõm như người thì ở đây nhiều lắm. đến khi gặp mình ngoài đời đừng có quỳ xuống mà lạy nhé. bằng cái nắm đằn mà bố ngáo.

9/5/16
4.048
4.210
113
Bình Phước
thôi ông im mồm cho rồi. Biết thì nói ko biết thì thôi, có gì đâu mà phải khóc thuê. Ông làm gì có xe, có hay ko nói cái biết ngay. Bảo gà lại tự ái.

Này thì không có xe. Cần nữa không thằng em? Nhật, Đức anh đủ cả nhé. láo lếu!

Attachments

• Like
Reactions: hoanganhdhyhp
Hạng D
23/1/16
1.918
1.203
113
View attachment 2669979
Này thì không có xe. Cần nữa không thằng em? Nhật, Đức anh đủ cả nhé. láo lếu!
chú em có chưng roll royce lên thì trình chú em cũng chỉ là 1 thằng tài non nớt
Mà đã thể hiện xe Đức thì người ta chưng Merc G brabus đồ, hay bèo lắm cũng con S, chưng con C class đời tống ???

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/1/16
1.918
1.203
113
Đến đây mà vã người ơi. giang hồ mõm như người thì ở đây nhiều lắm. đến khi gặp mình ngoài đời đừng có quỳ xuống mà lạy nhé. bằng cái nắm đằn mà bố ngáo.
Nhớ đi 1 mình thôi nhé, kéo nguyên đám khóc thuê đi theo tôi sợ ko có thời gian tán hết đó !

9/5/16
4.048
4.210
113
Bình Phước
chú em có chưng roll royce lên thì trình chú em cũng chỉ là 1 thằng tài non nớt
Mà đã thể hiện xe Đức thì người ta chưng Merc G brabus đồ, hay bèo lắm cũng con S, chưng con C class đời tống ???
Chà, kinh nhỉ, non nớt cơ đấy. đúng là bọn khóc mướn của Toy, lúc nào cũng phải làm lô lố lên cơ.
Thế cái thằng tài già show xe lên xem có phải rollroyle gắn pin 3A không?
Bố láo bố toét nó quen thân!
Nhớ đi 1 mình thôi nhé, kéo nguyên đám khóc thuê đi theo tôi sợ ko có thời gian tán hết đó !
Lên đây đi cậu trai. cở cậu tôi cho cậu gọi thêm 3 thèn nữa. Yếu thì nhiều cũng vậy thôi à. núp lùm mà hét thì ai mà không hét được. khéo cậu lên đây thằng con tôi nó táng cho cậu không trượt phát nào đấy,chưa cần đến tôi đâu.
P/s: khi nào mua được Vios thì nc tiếp nhé. giờ chào cái bạn tài già lái xe lắp pin 3A nha.

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: hoanganhdhyhp