Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Nhận định a chuẩn quá chuẩn, mà HD nó đấm quan teo “số” của HRV, Accord, Civic nhoé! Spham phủ phân khúc chơi cho dzui, còn bầu sữa của nó là mảng 2B mới là chính.
Hèn gì làm xe mới chiếc nào cũng lỗi, bơm xăng thước lái cruise control, mà chưa bao giờ chịu thừa nhận để tăng bảo hành cho phần bị lỗi.

Hạng F
28/8/19
6.732
11.445
113
Palm Beach, Florida, US
Nghĩ sao đây...chào sân kiểu này...xem như xong rùi lượm ơi.....Xe công nghệ tràn ngập...mà bị mất "nái" hè.....
Cua này tầm 80km/h CUV bình dân học vụ để em Forester nhà Subaru qua được.

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng B1
12/8/15
59
48
18
54
Cho bà xã xem link này sớm nhen....chúc"nái" xe an toàn.....hihi..
Em đưa bà cả xem, bà phán luôn: "Mẹ chả bao giờ đưa xe vào Đại Nam thử kiểu đó!!!"

Hạng B1
12/8/15
59
48
18
54
Hài vãi, giờ này vẫn có người đặt xe tháng 8 và chấp nhận chờ đến quý 1/2020 nhận xe :) Tầm giá này xe Cuv đang sale đầy!
Có gì hài đâu bác! Như bà cả nhà em chỉ vì thích xe này nên đặt mua chứ xe nhỏ chê nhỏ, to lại chê to (xe bình dân thôi chứ cao cấp không với tới) chỉ thích mỗi em Cross này và mặc dù cũng trông ngóng có xe sớm nhưng tuỳ đại lý giao xe khi nào cũng được vì chả vội!

Hạng D
25/9/14
2.738
2.911
113
33
Đặt đầu tháng mà tháng 11 mới có xe bác ơi! Giờ đang ngóng nên thỉnh thoảng vô diễn đàn "toạ sơn quan hổ đấu" xem các sale chém nhau đây!

Mình hỏi bản HV mà họ nói năm sau nên chờ tiếp. Toyota nó sx pin có kịp đâu, RAV4 Prime nó còn k nhận cọc. Tình hình chung là năng lực sx pin toàn cầu k đủ đáp ứng cho các hãng xe.

Hạng B1
12/8/15
59
48
18
54
Em thì được lái thử bên Tân Cảng rùi, bản HV, cảm giác ko gì đặc biệt, hộp số CVT gào rú khi tăng tốc, xe vọt nhanh nhờ động cơ điện nhưng sau đó lại thấy ì.
Lạ nhỉ? Hộp số có gì mà gào rú được bác? Em tưởng hộp số các bản đều giống nhau! Hay bản HV có lắp thêm động cơ vào hộp số?

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Lạ nhỉ? Hộp số có gì mà gào rú được bác? Em tưởng hộp số các bản đều giống nhau! Hay bản HV có lắp thêm động cơ vào hộp số?
Bản HV động cơ 1.8 mà có 97 mã, là động cơ có “hiệu năng nhiệt...” tốt nhất TG (theo Toyota nói) . Kết hợp không ăn ý với động cơ điện ở dải tốc độ cao + siêu hộp số CVT (theo Pr của mấy hãng xe Nhật) thì gào rú là điều hoàn toàn có thể xảy ra.

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Nghĩ sao đây...chào sân kiểu này...xem như xong rùi lượm ơi.....Xe công nghệ tràn ngập...mà bị mất "nái" hè.....
Bonus thêm cho Bác Toy Camry đầu bảng...

• Like
Reactions: tenxo