Tập Lái
26/3/19
5
2
3
55
Chào diễn đàn và các bác ace hội Na ,cho hỏi Gía cả na béo hiện nay dao động bao nhiêu vậy các bác.

Tập Lái
26/3/19
5
2
3
55
Chào ace diễn đàn !
Tình hình mình muốn mua lại Na béo, vì trước kia 2016 cũng có đi 1 con na béo đời 1993 xe chạy rất ngon máy còn rất êm nên chưa hỏng hóc gì kẹt tiền nên bán rồi hôm cuối 2018 . Nay muốn mua lại ... Có ace nào bán lại không ?
Trong thời gian chạy 2 năm đó thì xe chưa xãy ra tình trạng hỏng hóc gì nên cũng không rành về phụ tùng na béo , có 1 lân cho ông anh ruột mượn chở bà con đi đám tang , không hiểu sao ổng không biết xài rờ mốt nên xe lock cửa ổng mở như thế nào mà gảy luôn tay nắm cửa bên ngoài của 2 cánh luôn cánh trước và cánh sau , mình rất lo âu không biết phụ tùng ( tay nắm ) mua ở đâu , sau đó mới hỏi thằng em con ông cậu ruột nhà q 10 tp hcm nó bảo em mua dùm cho , vì nó là tài xế từng chạy con này ... 2 hôm sau nhận hàng ship bưu điện quá mừng . giá 1 tr 5 / cặp , sơn 500 ngàn nữa , nhưng chổ mà mình sơn là gara văn trung bình dương gặp ông chủ là người quen củ ổng nói , ở đây ổng cũng có nè ổng dắt vào và chỉ tao còn 2 bao tay nắm cửa nè và một số công tắt tapi của na béo , thấy phụ tùng cũng còn nhiều đặt biệt là phụ tùng camry cũ ổng nói ship từ campu chia , nên có phần an tâm . vì vậy giờ mới tìm lại na béo mà đi nếu có ace nào bán thì ới mình tiếng nhé !

Hạng B2
5/12/16
281
623
93
40
Chào ace diễn đàn !
Tình hình mình muốn mua lại Na béo, vì trước kia 2016 cũng có đi 1 con na béo đời 1993 xe chạy rất ngon máy còn rất êm nên chưa hỏng hóc gì kẹt tiền nên bán rồi hôm cuối 2018 . Nay muốn mua lại ... Có ace nào bán lại không ?
Trong thời gian chạy 2 năm đó thì xe chưa xãy ra tình trạng hỏng hóc gì nên cũng không rành về phụ tùng na béo , có 1 lân cho ông anh ruột mượn chở bà con đi đám tang , không hiểu sao ổng không biết xài rờ mốt nên xe lock cửa ổng mở như thế nào mà gảy luôn tay nắm cửa bên ngoài của 2 cánh luôn cánh trước và cánh sau , mình rất lo âu không biết phụ tùng ( tay nắm ) mua ở đâu , sau đó mới hỏi thằng em con ông cậu ruột nhà q 10 tp hcm nó bảo em mua dùm cho , vì nó là tài xế từng chạy con này ... 2 hôm sau nhận hàng ship bưu điện quá mừng . giá 1 tr 5 / cặp , sơn 500 ngàn nữa , nhưng chổ mà mình sơn là gara văn trung bình dương gặp ông chủ là người quen củ ổng nói , ở đây ổng cũng có nè ổng dắt vào và chỉ tao còn 2 bao tay nắm cửa nè và một số công tắt tapi của na béo , thấy phụ tùng cũng còn nhiều đặt biệt là phụ tùng camry cũ ổng nói ship từ campu chia , nên có phần an tâm . vì vậy giờ mới tìm lại na béo mà đi nếu có ace nào bán thì ới mình tiếng nhé !
Bác cho sdt đi

Tập Lái
10/12/18
4
2
3
39
Chào các bạc ạ. Em đang chạy 1 em corona 93. Nhờ các bác xem ở đâu có phụ tùng (cái nắp hộp điều khiển tổng). Em nó bị vỡ nhìn thương quá ạ

Tập Lái
18/5/19
4
5
3
39
Ae trong hội cho e hỏi muốn mua 1 bộ dây phin Na béo 1992, vs đèn đít. Thì mua ở đâu. Em ở trà vinh ạ!

Tập Lái
8/11/20
3
0
1
40
Chào ace diễn đàn !
Em ko bán mà chỉ khoe thôi, corona đít bồng 1993
Chào diễn đàn và các bác ace hội Na ,cho hỏi Gía cả na béo hiện nay dao động bao nhiêu vậy các bác.
Khoảng dưới 100tr tùy xe nha bác

Tập Lái
8/11/20
3
0
1
40
Em khoe thôi ạ, tại đọc bài của bác nào nói là giờ này còn ai chạy loại này nữa. Xe Nhật nhập nguyên chiếc thì nó lành và trâu bò lắm.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
8/11/20
3
0
1
40
Có đọc trong thread này có bác bán lọc gió cabine, nhưng e hỏi thì nhiều gara nói xe này ko có, vậy ai chỉ giúp em đc ko. Xe này chủ trước lên ghế da cũng lâu rồi, bây giờ nó cứ hôi hôi, rửa lau kiểu gì cũng thế, chỉ đc 1, 2 bữa đâu lại vào đó.
Mà em để ý cái đồng hồ vòng tua máy thấy nó chạy không đc mượt lắm. Nghe tiếng máy quen nên ít quan tâm tới đồng hồ đó, hôm rồi mới để ý thấy. Bác nào rành xin tư vấn giúp em đồng hồ đó ko mượt là do những nguyên nhân gì ạ.

Tập Lái
5/2/22
1
0
1
43
tình hình là e nhờ các ae đã dùng qua dòng na béo này biết gara nào uy tính chuyên dòng này khu vực bình dương hoặc tây ninh chỉ giúp e với ạ. e tính spa em nó lại. thank

Hạng D
19/6/10
1.285
86
48
TP Hồ Chí Minh
Mình cần mộ số phụ tùng của Na Báo này>>> AE biết chỗ nào có hnagf chỉ giúp nhé
Đĩa phanh trước
Nâng hạ kính cánh cửa......