Hạng D
15/11/13
3.855
4.673
113
Có báo cáo bán hàng VAMA 1/2017 chưa mấy bác?

Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
Mazda ngoài giảm giá sâu + ốp sần có chất lượng cần phải còn nâng cấp nhiều về dịch vụ sau bán hàng tốt như Toy và Hon mới vớt xác anh Toy này được.

• Like
Reactions: Billca
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Mazda ngoài giảm giá sâu + ốp sần có chất lượng cần phải còn nâng cấp nhiều về dịch vụ sau bán hàng tốt như Toy và Hon mới vớt xác anh Toy này được.
Cứ làm như a Hải rồi tính tiếp , em thì e rất ủng hộ chính sách của a Hải . Giảm giá cạnh tranh sòng phẳng sẽ theo kịp và hy vọng vượt Toy, còn như các hãng khác suốt ngày xua quân đi dìm hàng người ta nào là thùng tôn , nào là thánh lật, nào là lùa gà , mà thật ra xe mình chẳng hay ho gì hơn mà giá cao chất ngất , càng kêu gào Toy càng bán đc nhiều mà xe mình chẳng mấy người mua... quá thất vọng . Hãy như anh Hải , giảm giá giảm giá khi có doanh số cùng mâm với Toy rồi hẳn lên tiếng. Hãy như anh Hải.
http://vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe...am-gia-sau-dau-2017-tai-viet-nam-3538011.html

Hạng D
14/8/16
1.877
2.273
113
39
giờ ai mà mua Cam , Mazda 6 thấy mới giảm thêm quá hấp dẫn luôn , e mà mua sedan thì Madaz6 là lựa chọn số 1.
Khi cầm tiền mua sedan bác sẽ biết mình nên mua nào liền. Người thích suv/cuv/bán tải thì không thích sedan và ngược lại đã thích sedan thì không thích xe gầm cao. Một khi thích mua sedan thì xét nhiều yếu tốt lắm mà mua xe hạng D thì có 2 dạng, 1.giàu lau rồi lựa xe phục vụ kinh doanh đối tượng này chọ xe khác, 2. Giàu mới nổi mua xe đi chơi mua xe đi chơi, phục vụ gia đình nhiều hơn sẽ chọn xe theo tiêu chí khác.
Riêng em nếu có tiền mua xe sedan hạng D trở lên em mua camry/mer/bmw.

• Like
Reactions: bl3399 and Billca
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Khi cầm tiền mua sedan bác sẽ biết mình nên mua nào liền. Người thích suv/cuv/bán tải thì không thích sedan và ngược lại đã thích sedan thì không thích xe gầm cao. Một khi thích mua sedan thì xét nhiều yếu tốt lắm mà mua xe hạng D thì có 2 dạng, 1.giàu lau rồi lựa xe phục vụ kinh doanh đối tượng này chọ xe khác, 2. Giàu mới nổi mua xe đi chơi mua xe đi chơi, phục vụ gia đình nhiều hơn sẽ chọn xe theo tiêu chí khác.
Riêng em nếu có tiền mua xe sedan hạng D trở lên em mua camry/mer/bmw.
Hihi , trước e cũng nghĩ như bác vì lúc đó Mazda giá tương đương Cam nên ko suy nghĩ gì chọn Cam , nhưng giờ Mazda 6 quá hấp dẫn nên nếu có tiền mua e sẽ cân nhắc chọn Mazda6 nhiều hơn. Nhưng hổng với tới , hihi nên chém cho vui . Dù sao chưa mua nổi nhưng vẫn ủng hộ Mazda6.
p/s Sedan D của Mer va Bim toàn trên 2 tỏi bác ơi, ai mà ko thích Mer/bim nhưng em ráng vay mượn mới đc có tỏi mà bác bẩu chơi Mer/bim :3dchongchong:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
Dự là bảng xếp hạng tháng 1 sẽ là:
1 morning
2 vios
3 fortuner
4 mazda 3
5 inova
6 cx5
7 cerato
8 ecosport
9 honda city
10 hên xui

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
Hihi , trước e cũng nghĩ như bác vì lúc đó Mazda giá tương đương Cam nên ko suy nghĩ gì chọn Cam , nhưng giờ Mazda 6 quá hấp dẫn nên nếu có tiền mua e sẽ cân nhắc chọn Mazda6 nhiều hơn. Nhưng hổng với tới , hihi nên chém cho vui . Dù sao chưa mua nổi nhưng vẫn ủng hộ Mazda6.
p/s Sedan D của Mer va Bim toàn trên 2 tỏi bác ơi, ai mà ko thích Mer/bim nhưng em ráng vay mượn mới đc có tỏi mà bác bẩu chơi Mer/bim :3dchongchong:
Lúc đầu em cũng nghĩ như bác mê M6 tét tèn toẹt, nhưng khi đủ lúa lem đảo 1 vòng tất cả các xe hạng D em lại rước 1 em ko phải M6 . hỏng hiểu sao luôn á