Hạng C
28/6/15
670
940
93
Ghé Toyota chán lắm, cách trưng bày với cả việc xem xe có gì cũng chán vì xe có options gì mà xem :D.
Em thấy Toyota cần quái gì làm showroom to,làm xưởng dịch vụ to là đc rồi.
Khu vực trưng bày chỉ cần đủ chổ để Vios, Altis, Innova, Fortuner và Camry thôi. Tầm 300m2 là ổn, quan trọng bàn thanh toán và bàn tiếp nhận dịch vụ rộng rãi là ok :D:p

• Like
Reactions: muaxegiatot
Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Em cũng thấy bán như Toyota thì có khi chả cần sales luôn, đầu tư vào thợ máy, thợ sơn, khu dịch vụ sau bán hàng là ổn rồi

Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
Vì có nhập được xe đâu hả bác.
ko có xe thì có cần vào show nhìn nhau như xa lạ ko ai tiếp ko? bước vào ford là nhân viên đứng gần cửa khách vào là chạy lại mời vô ngồi ghế uống nước xong hỏi nhu cầu xe sao sao rồi đi xem 1 loạt xe. còn muốn lái thử thì lấy thấy ra viết ngay giấy chạy thử nếu ko có xe thì hẹn ngày ra lái thử. còn đằng này bước vào show room mà làm như mình phải chạy lại chầu nó v. chắc nhìn mặt em thấy ko có tiền :confused:

• Like
Reactions: muaxegiatot
Em ko rành gì về kiến trúc, nhưng nhìn cách thiết kế này thì ko đẹp, nhưng có vẻ thân thiện với môi trường phải ko các bác ?
Ah, mà cửa hàng nội thất oto của em gần Toy Đông SG, bác nào lấy xe ra khỏi hãng cần lắp đặt đồ chơi oto thì ghé em nhé.
Note: "Có quà cho anh em OS"
================================
BÌNH MINH AUTO - Độ xe chuyên nghiệp
Add: 40A, đường Nam Hòa, phường Phước Long A, Q9 (đường tránh trạm thu phí XLHN)
Web: www.carviet.vn
Hotline: 09.3783.3783 - 099.699.1234 (Zalo)

Hạng B1
16/4/10
53
74
18
ko có xe thì có cần vào show nhìn nhau như xa lạ ko ai tiếp ko? bước vào ford là nhân viên đứng gần cửa khách vào là chạy lại mời vô ngồi ghế uống nước xong hỏi nhu cầu xe sao sao rồi đi xem 1 loạt xe. còn muốn lái thử thì lấy thấy ra viết ngay giấy chạy thử nếu ko có xe thì hẹn ngày ra lái thử. còn đằng này bước vào show room mà làm như mình phải chạy lại chầu nó v. chắc nhìn mặt em thấy ko có tiền :confused:
mua ford đi bác, sau này bảo dưỡng rồi hãy so sánh. Bán thì hay mà bảo dưỡng service thì....khỏi phải kể vì nhiều người kể rồi.

Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
mua ford đi bác, sau này bảo dưỡng rồi hãy so sánh. Bán thì hay mà bảo dưỡng service thì....khỏi phải kể vì nhiều người kể rồi.
bảo dưỡng mất phí thì chấp nhận ko than. bảo dưỡng định kỳ thì mình đi rồi, vẫn thấy rất hài lòng phòng chờ êm ái có đầy đủ nước, trà, cà phê .v.v

Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
Đó là do bác vào các SR đào tạo nhân viên không được bài bản, mà có đào tạo mà nhân viên họ không ý thức được việc cần làm thì có đào tạo bằng trời bác ah. Cái này bác phải đi nhiều SR mới có đánh giá khách quan được. Ở đâu cũng sẽ có nhân viên thế này thế kia, nên bác chụp mũ cả Toyota mà nâng bi Ford thì hơi quá :D
Bác đọc những cmt trên 3 4 người như em lận :p

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
ngon không ngon thì cũng phải sau 8 10 năm mới bắt đầu đại tu. xe giờ dùng 5 7 năm là nhiều rồi
Ko cần đại tu đâu pác nó chỉ hắt hơi vào dịch vụ cũng mệt đấy. 5 năm sau pác đổi xe sẽ thấy cái giá của nó. Pavs đi 5 - 7 năm đổi chứ em 2 - 3 năm đã đổi rồi. Lúc đó sẽ thấy mấy năm sử dụng cái xe nó mất bao nhiêu tiền pác ạ. Em ko đi toy nha pác

Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
Ko cần đại tu đâu pác nó chỉ hắt hơi vào dịch vụ cũng mệt đấy. 5 năm sau pác đổi xe sẽ thấy cái giá của nó. Pavs đi 5 - 7 năm đổi chứ em 2 - 3 năm đã đổi rồi. Lúc đó sẽ thấy mấy năm sử dụng cái xe nó mất bao nhiêu tiền pác ạ. Em ko đi toy nha pác
Đúng. Đồ điện tử lúc nào bán lại cũng mất giá. Em mới mua cái đt 20tr dùng nửa năm đã rớt hơn nửa giá nếu bán lại. Xe cũng v, e hài lòng với những trang bị, tiện nghi trên expl mang lại. Còn việc mất giá là chuyện của khi bán, nhưng e cũng k quan tâm đến chuyện đó đâu.