Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Sống chết có số lo gì bác ơi. Lo là lo kg đủ xèng để lên đời xe kìa. Một đời ta ba đời nó muh.
Mà riêng e thì tới 5-6 đời xe gì rùi, kg nhớ hết.
Cũng k nên lo lắng quá bác ạ. E khẳng định đoạn đường trong video có cát rơi. Nó k có VSC nên mất lái dẫn đến lật thôi. Bình thường đâu đến nỗi thế. Bác cứ yên tâm mà chạy, cẩn thận tránh chỗ trơn trượt, k đi quá nhanh đánh lái gấp là ok. :D

Hạng C
17/10/14
534
675
93
Sống chết có số lo gì bác ơi. Lo là lo kg đủ xèng để lên đời xe kìa. Một đời ta ba đời nó muh.
Mà riêng e thì tới 5-6 đời xe gì rùi, kg nhớ hết.
- Người ngu: 1 đời ta... hàng tá đời xe!
- Người khôn: Mua 1 con xe để hưởng thụ.

Hạng C
17/10/14
534
675
93
Cái video này có lẽ e hiểu khá rõ, rõ hơn nhiều bác ở đây xem xong tim đập chân run k hiểu tại sao mình còn sống đến giờ này. Nhưng vẫn cố vớt vát chút thể diện, giải thích lấy đc nhưng khổ nỗi vidèo nó rõ quá rồi.
Kể ra cũng khổ, mất tiền mua nỗi bất an vào người. Ôi VN
Cũng k nên lo lắng quá bác ạ. E khẳng định đoạn đường trong video có cát rơi. Nó k có VSC nên mất lái dẫn đến lật thôi. Bình thường đâu đến nỗi thế. Bác cứ yên tâm mà chạy, cẩn thận tránh chỗ trơn trượt, k đi quá nhanh đánh lái gấp là ok. :D
180 độ!

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
- Người ngu: 1 đời ta... hàng tá đời xe!
- Người khôn: Mua 1 con xe để hưởng thụ.
Bác chửi bác saigon à?
180 độ!
Là bác chưa hiểu ý e thôi.
Video nhìn tưởng rõ nhưng k rõ, chính vì k rõ mới k hiểu bản chất, k hiểu bản chất nên run, nhưng chót mua rồi nên lo, lo k biết bày tỏ cùng ai đành phải bao biện.
E là người tốt, thấy các bác ấy run rẩy lo lắng tổn thọ nên phải nói ra cái e biết để các bác ấy còn ngủ ngon.
E mà mượn gió bẻ măng dồn ép người già thì chạy làm sao đc, nhưng e k làm thế :D

• Like
Reactions: og_saigon
Hạng C
17/10/14
534
675
93
Bác chửi bác saigon à?

Là bác chưa hiểu ý e thôi.
Video nhìn tưởng rõ nhưng k rõ, chính vì k rõ mới k hiểu bản chất, k hiểu bản chất nên run, nhưng chót mua rồi nên lo, lo k biết bày tỏ cùng ai đành phải bao biện.
E là người tốt, thấy các bác ấy run rẩy lo lắng tổn thọ nên phải nói ra cái e biết để các bác ấy còn ngủ ngon.
E mà mượn gió bẻ măng dồn ép người già thì chạy làm sao đc, nhưng e k làm thế :D

Iêm lói thật:
Về ô tô thì bác không tồi. Nhưng,
Về Ga to thì bác có hạng!

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Ồ vâng! Cháu chửi cụ og_sg đới!
Vì cụ ấy mua xe chạy mà lại còn mong bán lại được giá, bán được giá dồi lại mua xe khác, qua 5-6 chiếc dồi mà vẫn chưa hài nòng...
Khách hàng Toy đa số đều như vậy mà bác, k hề hài lòng về sản phẩm mình đã mua. Nhưng vì bán lại đc giá nên phải chấp nhận thôi.
Cũng may mắn là thời điểm hiện tại nó vẫn còn bán đc giá thật, chứ ở thời điểm nó mất giá thì đúng là k còn gì để nói :D

• Like
Reactions: og_saigon
Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Khách hàng Toy đa số đều như vậy mà bác, k hề hài lòng về sản phẩm mình đã mua. Nhưng vì bán lại đc giá nên phải chấp nhận thôi.
Cũng may mắn là thời điểm hiện tại nó vẫn còn bán đc giá thật, chứ ở thời điểm nó mất giá thì đúng là k còn gì để nói :D
Cảm ơn bác đã biết lo cho em. E hiện đang xài 2 con cùng lúc: Phò tủn V 2014 (đi cày, xài chùa do cty cấp) và Cam 2.5Q 2013 (đi chơi cuối tuần). Hoàn toàn hài lòng bác ạ. Bán thì chưa biết khi nào, mà cũng chưa bao giờ đặt tiêu chí bán được giá khi cân nhắc đổi xe mới. Trước khi mua, e đi coi đủ loại: CRV, CX5, Spontage, Sorento, Santafee... toàn CUV, SUV, cuối cùng lại bén duyên với Cam. Đi coi và ngồi thử, chạy thử là cả gia đình cùng đi. Vậy cho thấy cái quyết định mua xe là cả một quá trình, chứ kg bầy đàn, nóng vội như bao bác anti Toy hay dè bĩu.

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Cho em hỏi nếu đi Ỉn mà chê Tủn kém thì vì sao nhỉ ? Em thì dự rằng các bác này ghiền bánh gato cực nặng !!!
1.- ghiền bánh gato nặng .
2.- đi ỉn mà có nhiều người khen tủn => tức ko chịu đc .
3.- tại sao tủn nó kém hơn ỉn mà giá cao hơn , nhiều người mua hơn => tức ko chịu đc.
4.- cho rằng tủn chẳng hơn gì ỉn thế mà nhiều người cho rằng đi tủn đẳng cấp hơn => tức ko chịu đc.
5.- đi ỉn ngang qua tủn thấy tủn nó hiên ngang lừng lửng , sáng chói chang => tức ko chịu đc. em chỉ có thể giải thích bây nhiêu, còn lại ko hiểu sao đi ỉn mà chê tủn nhỉ. Mời bác sữa cho thêm ý kiến