Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Me too e xin góp thẻ hương nhá
Bác mà đã gặp ongdia bên ngoài thì sẽ suy nghĩ khác.
E đây tuổi tác gần gấp đôi. Kinh nghiệm sống cũng khá nhiều. Dân cơ khí hẳn hoi mà vẫn phải nể phục ongdia về cái đam mê học hỏi và độ chế các kiểu cho xe.
Thùng ongdia kêu to nhưng thật sự kg có rỗng.
Thuộc loại hàng hiếm đó bác.

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Bác mà đã gặp ongdia bên ngoài thì sẽ suy nghĩ khác.
E đây tuổi tác gần gấp đôi. Kinh nghiệm sống cũng khá nhiều. Dân cơ khí hẳn hoi mà vẫn phải nể phục ongdia về cái đam mê học hỏi và độ chế các kiểu cho xe.
Thùng ongdia kêu to nhưng thật sự kg có rỗng.
Thuộc loại hàng hiếm đó bác.
Dạ bác quá khen ạ, em ko dám mạo muội :D

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: milkyqh and trongvu
Hạng F
10/3/07
5.056
8.609
113
Thủ Đức - TP.HCM
Cho em hỏi nếu đi Ỉn mà chê Tủn kém thì vì sao nhỉ ? Em thì dự rằng các bác này ghiền bánh gato cực nặng !!!
1.- ghiền bánh gato nặng .
2.- đi ỉn mà có nhiều người khen tủn => tức ko chịu đc .
3.- tại sao tủn nó kém hơn ỉn mà giá cao hơn , nhiều người mua hơn => tức ko chịu đc.
4.- cho rằng tủn chẳng hơn gì ỉn thế mà nhiều người cho rằng đi tủn đẳng cấp hơn => tức ko chịu đc.
5.- đi ỉn ngang qua tủn thấy tủn nó hiên ngang lừng lửng , sáng chói chang => tức ko chịu đc. em chỉ có thể giải thích bây nhiêu, còn lại ko hiểu sao đi ỉn mà chê tủn nhỉ. Mời bác sữa cho thêm ý kiến

Em xin bổ sung thêm khả năng thứ 6:

6- thật ra là không có đi Ỉn.

Hạng D
11/4/10
1.521
3.096
113
TP.HCM
tội cho dân xứ vịt, xe cùi bắp người ta chạy muốn mòn vỏ mà xứ vịt thì giật tit "lộ thêm ảnh"..làm như thể lúc TG chưa có Internet..hay chưa biết Thailand/Indo bao giờ.

Hạng D
3/7/14
2.803
10.674
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Để dành gom lúa đến tầm tháng 06/2016 ra mắt ở Việt Nam thì lại cháy hàng
mà dòng mới này vẫn không có panorama cửa sổ trời các bác nhỉ?

Hạng C
27/3/06
549
542
93
Ủa tháng 6 có hàng mới ah bác ? Hôm bữa em có nói chuyện với chú seo, có hỏi thì chú ấy nói vẫn chưa thấy nhà máy nói gì