Hạng B2
19/7/17
406
514
93
đúng là fortuner dể lật ,nhưng khó chết người hơn máy xe khác bởi khung gầm của nó là dạng khung gầm rời .nhiều xe bây giờ khung gầm liền ,xác nhẹ nhưng đụng một phát là nát đầu ngay ,thằng lái chết trước .còn con "phò" thì đụng mãi ,lật mãi nhưng ít rụng kim ,có lẽ bởi vì vậy mà thằng toy nó mới trang bị cho em nó cái túi khí khó bung là vậy .
Gửi cụ clip coi chơi. Thằng tủn oằn móp tận đít. Thằng mít đở hơn chút. Thằng everest nát đến cột A là hết. Xem cụ còn thần thánh tủn không. Xác xe nhật như tấm mút khi so xác xe mỹ.
https://youtu.be/oj_zVVCVnJI

• Like
Reactions: super7series
Hạng B2
25/2/15
160
148
43
34
rao chủ yếu lấy tiếng, trước đó chả ai biết ông nội này là ông nào, sau khi rao bán xe giá trên trời được lên OS cái nhìu người biết, xe bán được hay không chả cần biết. Mà có khi ra chơi chả cần bán. Nổi tiếng là được :D

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Bác mua xe cuối năm rồi thật ah, trong khi các hãng hết xe vào khoảng tháng 10. Cuối năm báo chí rầm beng lên vụ mấy đại lý gắn thêm đồ thêm trăm triệu mà không có xe bán. Bác mua được xe trơn em thấy cũng lạ đó
Bạn của em mua bác ơi. Thời gian nó mua chính xác là tháng 9/2017. Em nhớ nhầm thời gian.

Tập Lái
8/10/16
3
12
3
39
đùa chứ lâu lắm r hôm nay em mới vào OS các bác cho em hỏi tí ông quocminh067 là chim lợn của OS ạ :)) hay là ảnh thích thể hiện cho zui :))

• Like
Reactions: Tungwin