Hạng B2
18/11/16
157
75
18
33
xe 2021 mà cái đồng hồ vẫn như xe tải, Toy đúng là coi trọng thị trường VN ghê.

• Like
Reactions: volangchi
Hạng B2
18/11/16
157
75
18
33
Nhưng vấn đề là nhiều người họ cổ hủ và bảo thủ nên không muốn thay đổi theo hướng tốt, nói trắng ra là "ngu" mà còn hay nói đó bác! E nhớ mãi câu nói của thánh nào đó bảo là "đèn led không bám đường dưới trời mưa" . Bám cái méo gì khi cả đèn đường và đèn xe đều là led thì con đường nó rõ như ban ngày thì cần bám cái gì nữa, nhìn đường mà chạy thôi!!!!
Quá đúng luôn bác, tự nhiên đèn vàng bám đường, em không hiểu bám cái quái gì mà tối mù mịt, trong khi led sáng rực rỡ đi đêm bao sướng luôn. Ngu muội thì chịu bác à.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Ko êm bằng nhưng máy toy mấy ô kia còn kém 1-2 bậc và độ khoẻ nhé
Haha, vãi cả máy dầu của Toy ngon hơn của Hyundai. Ở đâu ra cái lý thuyết đóng đinh đó vậy? Máy dầu của Toy không có cửa so với máy dầu của Hyundai đâu. Không phải tự nhiên đâu nhé. Hyundai còn sản xuất cả máy tàu viễn dương nhé.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Xenon nó sáng chứ, nhưng nó tiêu hao nhiều điện hơn Led và cũng nóng hơn. Người ta làm ra thì cũng tính hết rồi từ quang thông, cường độ và phổ sáng Ok Họ mới làm. LED đáp ứng được tiêu chuẩn chiếu sáng lại tiêu hao ít năng lượng hơn, rẻ hơn thì tại sao không làm.
Nhưng chỉ số màu Ra của Led phải gọi Xenon hay Halogen bằng cụ. Độ trung thực thì chỉ có Laze, Halogen và Xenon là đỉnh, độ sáng thì Laze>Led>xenon

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng D
24/4/17
1.881
1.502
138
34
Haha, vãi cả máy dầu của Toy ngon hơn của Hyundai. Ở đâu ra cái lý thuyết đóng đinh đó vậy? Máy dầu của Toy không có cửa so với máy dầu của Hyundai đâu. Không phải tự nhiên đâu nhé. Hyundai còn sản xuất cả máy tàu viễn dương nhé.
Lại thánh.... Ai chả biết hyundai máy dầu ngon
Ngon đó... doanh số san 7 chỗ mới hơn fortuner đó
Dẹp ngay ý tưởng khác phân khúc hay cuv, suv nhé thánh

• Like
Reactions: volangchi
Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Quá đúng luôn bác, tự nhiên đèn vàng bám đường, em không hiểu bám cái quái gì mà tối mù mịt, trong khi led sáng rực rỡ đi đêm bao sướng luôn. Ngu muội thì chịu bác à.
Vấn đề là nó sáng rực rỡ như bác nói đó, ánh sáng vàng đi đêm đường dài mắt người phản ứng tốt hơn.
Ánh sáng trắng của đèn led gây khó chịu lắm.
Đi phố có đèn đường thì chẳng cần bật đèn cũng đi được :)

Hạng C
22/2/10
648
401
63
Bản dầu 2.4 AT có nhiều nâng cấp đáng kể.
Toyota Fortuner 2021 bất ngờ về đại lý trước ngày ra mắt

Hạng B1
17/12/17
77
34
18
36
Lại giật tít,nhìn trang bị k có cái gì gọi là ông H cả