Hạng D
24/4/17
1.880
1.502
138
34
Nếu bức xúc quá thì lên báo viết bài giật tít đi. Nói ở đây vs anh em làm gì cho mệt. Có nghe cũng chả thay đổi được gì? Đấu tranh phải có phương pháp nha.
nick sao bị gạch vậy Bác
Báo nn, quyên trong tay ai làm đc gi Bác....
Thích thi nói thôi

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
So thế thì so làm gì hả bác. Focus 7 năm của bác ăn thế nào đc con Kia 11 năm trước của em :)
CÓ mới nói nghen, em không tin Focus nhà em option thua xe hàn đời 2009 của bác ! Ví dụ auto brake (tự phanh khi gặp chứa ngại vật) & auto parking .... xe hàn đời 2020 còn không có thì phải

Hạng C
22/2/10
648
401
63
CÓ mới nói nghen, em không tin Focus nhà em option thua xe hàn đời 2009 của bác ! Ví dụ auto brake (tự phanh khi gặp chứa ngại vật) & auto parking .... xe hàn đời 2020 còn không có thì phải
Em nhầm với đời trước của Phò cụt, chả có gì sất. Đời của bác có hộp số thần thánh nhỉ? Xe có mỗi máy với hộp số quan trọng nhất mà Ford nó cứ lỗi lên lỗi xuống đc kể cũng tài

• Like
Reactions: copycon
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Em nhầm với đời trước của Phò cụt, chả có gì sất. Đời của bác có hộp số thần thánh nhỉ? Xe có mỗi máy với hộp số quan trọng nhất mà Ford nó cứ lỗi lên lỗi xuống đc kể cũng tài
em chạy gần 6 năm thì đi thay ly hợp đúng 1 lần (chạy được 3 năm thay) tới giờ chưa bị lại, mà bảo hành 10 năm cho cái lỗi đó bác... 10 năm thì hộp số không lỗi chắc cũng có cái tèo, theo em biết nhiều xe (nhập lẫn thường) đều có tỉ lệ hư hộp số á...
Phò hư nhiều do thử nghiệm công nghệ mới nhiều thui bác ơi ! Chạy cứ hộp số 4 cấp 6 cấp thường thì mãn đời... Ly hợp kép thì em nghe đồn mấy hãng khác cũng vậy thôi :) (bị coi là hao mòn).
Em đang tính đổi xe mà cứ nhớ cái cảm giác cầm vo lăng của Phò nhà em ... chưa thấy em xe cỏ nào được vậy....