Hạng D
24/2/08
1.766
2.322
133
41
Sài Gòn.
www.otosaigon.com
Khi đẩy công suất lên thì vấn đề độ bền sẽ được nhắc tới :p Hồi ông bác bên Canada về chơi hỏi em xe mấy chấm em bảo dùng máy Turbo thì ổng mới trầm trồ như mình là dân chơi vậy. Ở bển ổng cũng đi con Toy máy hít khí trời.
thì nói ổng xe máy dầu ko có turbo sao mà lết được và hỏi ổng bên đó có suv máy dầu nhiều như mình hem.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Chắc gì nhập về bố Toy VN đã cho khách dùng động cơ mới như bên Thái :D Camry là minh chứng kìa :D
Ko cho xài thì cũng có cái để trông chờ,,, đỡ hơn là ko có j chớ a

Tập Lái
24/7/17
34
19
8
Khoang lái nâng cấp như Rav4, Highlander mới thì ngon.

Tập Lái
26/2/14
21
19
3
Lâm Đồng
Khi đẩy công suất lên thì vấn đề độ bền sẽ được nhắc tới :p Hồi ông bác bên Canada về chơi hỏi em xe mấy chấm em bảo dùng máy Turbo thì ổng mới trầm trồ như mình là dân chơi vậy. Ở bển ổng cũng đi con Toy máy hít khí trời.
Công nhận bác ơi, em bên kia đi xe có mấy e trời Âu mắc tiền mới chơi turbo thôi. Hầu hết hít khí trời máy to thôi. Có điều option an toàn trong xe thì ngon hơn hẳn bên mình, cách âm cũng vậy. Có điều chạy xe nhanh rỉ sét kinh khủng do mùa đông rải muối sướng cuộc đời :D

Hạng D
15/9/17
2.752
2.136
113
39
Hiện tại thấy cũng rất ổn. Em chỉ mong tinh chỉnh lại hệ thống treo cho êm ái hơn nữa là OK rùi.