Hạng B2
26/10/14
464
138
43
xe bản máy dầu AT lắp ráp giá giảm đến 100 củ ko em ?
dạ hiện tại chưa có giá a ạ....nhưng bản lắp ráp chắt ko nhận kèm phụ kiện nên tính ra chắt cũng giảm dc 100tr rồi đó a :p

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
dạ hiện tại chưa có giá a ạ....nhưng bản lắp ráp chắt ko nhận kèm phụ kiện nên tính ra chắt cũng giảm dc 100tr rồi đó a :p
Lại chém. Đến lúc bài ca lấy xe sớm kèm lạc thì hết chối

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Thời này rồi mà anh Toy chơi quả máy quá hớp. Đành rằng máy to hút khí tự nhiên nó vânc có cái hay của nó.
Máy 2.0 bây h không tủrbo ngta cũng đã mạnh hơn con 2.7 2.8 nhà a Toy rồi, giờ này mà chơi máy to xăng cộ tốn kém thì đâu có kinh doanh kinh đồ gì nữa.
Ai bảo em sao chứ e éo thể tin đc con xe máy 2.0 mà tốn nhiên liệu hơn con xe máy 2.8 bữa e đọc thấy Ford EV biturbo 2.0 120km mà 1500 1600 vòng/phút xăng dầu gì vào tầm 8 9 lít, con 2.8 này chắc phải vô 13 14L/100km.
Vậy ai dám chơi.
Pác đừng nhìn thông số trên giấy. pác nên youtube coi mấy thằng cha bên đu bai nó vẫn phải đi toy với lét xù đó. mấy con ford tăng áp ko đủ tuổi đi sa mạc của bọn nó. đến phọt chơ còn khóc. nhưng mấy ông nội toy và lét xù lại phi ầm ầm

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Pác đừng nhìn thông số trên giấy. pác nên youtube coi mấy thằng cha bên đu bai nó vẫn phải đi toy với lét xù đó. mấy con ford tăng áp ko đủ tuổi đi sa mạc của bọn nó. đến phọt chơ còn khóc. nhưng mấy ông nội toy và lét xù lại phi ầm ầm
Dubai thì bác nói làm gì? Xăng dầu giá rẻ như cho, bản thân xe hút khí tự nhiên em đã bảo nó có cái hay của nó rồi.
Nhưng ở Vn có hợp ko ? Bác có câu trả lời rồi chứ

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Vì bên nó quá nóng mà con turbo bản thân nó lại sinh nhiều nhiệt nên phải cần tản nhiệt thật tốt. Tất nhiên là tăng áp sao mà chịu nổi. Còn hút tự nhiên thì bác xem nó đi xe mấy lít đã

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Dubai thì bác nói làm gì? Xăng dầu giá rẻ như cho, bản thân xe hút khí tự nhiên em đã bảo nó có cái hay của nó rồi.
Nhưng ở Vn có hợp ko ? Bác có câu trả lời rồi chứ
Ko hợp sao nó lại bán chạy nhất pác. Pác nói nó ko tiết kiệm sao người ta mua chạy dịch vụ. Ever ra xe chuyên chạy dịch vụ đó có ai mua ko pác. Ở việt nam em thấy nó càng hợp đó pác. Thằng toy nó cho ta máy đời cũ càng dễ sửa, bền thì khỏi nói, mà vẫn tiết kiệm nhiên liệu

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Vì bên nó quá nóng mà con turbo bản thân nó lại sinh nhiều nhiệt nên phải cần tản nhiệt thật tốt. Tất nhiên là tăng áp sao mà chịu nổi. Còn hút tự nhiên thì bác xem nó đi xe mấy lít đã
Em thấy bọn IS toàn chạy hilux giống ta. Nhưng sao nó lại ko thích các hãng khác. Em ko đi toy và cũng ko nói cộng nghệ mới là ko tốt. Nhưng em thấy nhiều pác ghét toy quá.

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Em thấy bọn IS toàn chạy hilux giống ta. Nhưng sao nó lại ko thích các hãng khác. Em ko đi toy và cũng ko nói cộng nghệ mới là ko tốt. Nhưng em thấy nhiều pác ghét toy quá.
Em ghét TOY vì cách bán hàng thôi. Xe nhập về cắt trang bị tung tóe giá vẫn không đổi. Quảng cáo thì lấy thông số ở nước ngoài :confused:

Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Lắp ráp tăng lãi chứ giảm giá khỉ gì. Bán con xe bắt thêm lạc thêm phụ kiện là ko bao giờ mua luôn.