Hạng B1
9/11/16
78
82
18
ko đủ giao xe cho khách từ đây tới cuối năm:))). hài vãi cc
Thế đóng cửa mẹ đi kinh doanh làm tró gì

21/1/17
166
114
43
Bản 2 cầu có khi khan thật. A đồng nghiệp e lấy từ cuối tháng 3 mà tháng 7 mới có xe. Chia sẻ là mua thay Sonata hay gặp nạn đâm quẹt mặc dù hắn cũng rất thích Hyun.

Hạng B2
3/1/09
285
1.211
93
Ông bố nuôi vừa ký đầu tháng 5, cuối tháng ms có xe, lắp 30tr tiền đồ.
Bác nào nói nội thất thô là hoàn toàn đúng, nhưng mà rộng, và tướng tá cũng chấp nhận được.

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Ranger dẫn đầu, tước ngôi nhà Toyota mới là chuyện đáng nói chứ hơi đâu mà cứ phải đi bợ đít, nâng bi Toy khi mà em ấy ko phải ở ngôi vương nhỉ.

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.570
11.808
113
HCM
Ranger dẫn đầu, tước ngôi nhà Toyota mới là chuyện đáng nói chứ hơi đâu mà cứ phải đi bợ đít, nâng bi Toy khi mà em ấy ko phải ở ngôi vương nhỉ.
https://www.otosaigon.com/threads/f...i-truong-viet-nam-trong-thang-4-2017.8795996/

Có rồi bác. Bác muốn tung bông tung hoa cái xe Ranger Wildtrak của bác đang đi hơn nữa hả ? Ở đây em chỉ cung cấp thông tin, không rãnh bợ đít nâng bi chi cho tốn công vì nó đã bán chạy đó giờ.

Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
Hôm trước Carmudi ở sân vận động quân khu 7 Toyota có để 1 em trưng bày. Em đến nhìn thử, ta nói nó chán! ở ngoài nhìn cái form ngon vậy nhưn lại gần thì má ơi thô kệch 1 cây. Nội thất như chiếc xe cách đây 5 năm, nói các bác bác không tin chứ cái ghế bọc nỉ gì mà thưa như bao bố nhìn xấu vãi. Nói chung mỗi người một sở thích nhưng em phải nể các bác nào đã khen nức nở em này :D, em thì chịu thua.
Em chịu thua bác nhìn sao nói kiểu dáng con này xấu? Bác chỉ cho em con nào cùng phân khúc đẹp hơn chỉ dùm em với. Tầm phân khúc 7 chổ bình dân như Fortuner về hình dáng bên ngoài không nhất cũng nhì chỉ có số ít như bác chê thôi, mọi người chỉ chê bai Fortuner về cái máy đời Tần Thủy Hoàng và hệ an toàn ko có số má thôi.

Hạng B2
14/10/11
107
11
18
Hôm trước Carmudi ở sân vận động quân khu 7 Toyota có để 1 em trưng bày. Em đến nhìn thử, ta nói nó chán! ở ngoài nhìn cái form ngon vậy nhưn lại gần thì má ơi thô kệch 1 cây. Nội thất như chiếc xe cách đây 5 năm, nói các bác bác không tin chứ cái ghế bọc nỉ gì mà thưa như bao bố nhìn xấu vãi. Nói chung mỗi người một sở thích nhưng em phải nể các bác nào đã khen nức nở em này :D, em thì chịu thua.

Mua rồi không khen chẳng lẻ chê :)).

Hạng B1
22/4/17
76
24
8
40
Lọa!
Bản 2 cầu bán có 87 chiếc/1.133 chiếc mà lại khan hàng?
Tính trên lợi nhuận 1 xe bán ra thì bán dc hơn 500 xe máy dầu, 400 xăng 1 cầu vẫn ngon ăn hơn bản 2 cầu, nhập về có khi tồn đọng, lại có khi khó ban---> bán 1 cầu là đương nhiên