Tags
yaris
Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Em thì thích Ford, Mer, BIM đi cho nó chắc vì vỏ nó dày, và nhiều option hơn Toy cùng phân khúc!

Tập Lái
2/11/15
13
3
3
48
Các bác cho em hỏi:
Nếu giảm giá thì thuế tính theo giá mới này?
Còn khuyến mại thì tính theo giá cũ phải không ah?

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.472
2.219
113
48
TP.HCM
Altis 2.0 nhân cơ hội tranh thủ giảm giá. Tội nghiệp ghê hơm!

Hạng B2
27/3/16
113
158
43
Toy VN đã được phong Thánh . Đẳng cấp này không phải hãng nào cũng có . sau lại giảm giá. thêm option chi cho nó hỏng vặt ta .
- Hôm nào rảnh lập topic . vì sau Toy VN được phong thánh . chứ lên google toàn vì sau toy thành công ở VN không à

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Em đang định lấy con Altis 2.0v. Mục đích của em mua xe để ngắm, lau chùi cho vui và bán khi thiếu tiền.
Vì thế điều kiện tiên quyết là giữ giá hoặc tăng giâ. Tiền chuẩn bị đủ cả, nhưng nó giảm giá em phải nghĩ lại chắc là thôi

Hạng B2
30/5/16
361
327
63
Sao tôi thấy đa số chê Toy ko vậy ta... trong khi doanh số bán của toy thì ko thua anh nào, có thể khi nói thì ai cũng chê toy nhưng khi mua thì cũng âm thầm chạy qua mua toy thôi, theo tôi nghĩ toy ko nên giảm giá... giống như xài iphone vì nó giá cao chứ như ra iphone giá rẻ thì ai mà mua... Người Việt còn quan trọng đẳng cấp và thương hiệu, vì vậy theo mình thấy nếu như toy, iphone .., tiếp tục giảm giá hoài thì doanh số sẻ ko tăng mà còn là cơ hội cho các hãng khác qua mặt thôi...

Tập Lái
21/3/16
46
46
18
Sao tôi thấy đa số chê Toy ko vậy ta... trong khi doanh số bán của toy thì ko thua anh nào, có thể khi nói thì ai cũng chê toy nhưng khi mua thì cũng âm thầm chạy qua mua toy thôi, theo tôi nghĩ toy ko nên giảm giá... giống như xài iphone vì nó giá cao chứ như ra iphone giá rẻ thì ai mà mua... Người Việt còn quan trọng đẳng cấp và thương hiệu, vì vậy theo mình thấy nếu như toy, iphone .., tiếp tục giảm giá hoài thì doanh số sẻ ko tăng mà còn là cơ hội cho các hãng khác qua mặt thôi...
Toy VN bên xe = iPhone bên đt???
Bác thức dậy giùm!!!
1 thằng cái gì cũng cũ, giá trên núi, vơ vét từng đồng, khách hàng thì sống chết mặc bây...
1 thằng luôn hướng đến người dùng, mọi thứ đều tốt đến hoàn hảo, giá cao nhưng đáng từng đồng...
Nếu có điểm chung thì đó là "giữ giá":)) nhưng 1 thằng bán mạng để cố giữ giá, 1 thằng đuợc tận hưởng thoải mái suốt quá trình sử dụng!!!