Hạng D
26/8/13
1.947
5.496
113
42
Biên Hòa - Đồng Nai
Chiếc Hilux Tonka Concept này mới đẹp nè. sản phẩm mà Toyota tạo ra nhằm kỷ niệm cho doanh số thành công của Hilux đã giành được tại thị trường Úc. Chiếc Hilux Tonka Concept được chính đội ngũ nhân viên của Toyota Australia thiết kế, chế tạo cũng như thử nghiệm trên nhiều địa hình ở các điều kiện khác nhau.

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Nhìn cơ bắp phết nhưng sao bản base ko dc như vậy thì bán nhanh rùi

Hạng B2
3/11/15
278
165
43
em ngồi bán tải cứ thấy phê phê
không biết các bác có thấy vậy không
hay em bị rối loạn tiền đình :D

Hạng B2
11/3/16
154
146
43
Brisbane, QLD, Australia
Trừ VN thì Ranger đều phải chạy theo để cạnh tranh với Hilux thôi bác. Kể cả thị trường kế bên Mỹ như Mề xì cồ.
E đang ở Úc mà bác :D e đang nói đến phiên bản Wildtrak vì hiện h chưa có phiên bản nào của Hilux cùng tầm giá với Wildtrak. Bản cao nhất SR5 thì chỉ ngang giá với XLT. Ở Úc, tất cả các phiên bản đều trang bị đc 3.2 (trừ XL có option 2.2) :) năm vừa qua bên úc doanh số ranger và hilux ko chênh lệch nhiều, nói ranger chạy theo hilux cũng ko đúng.

Hạng B2
11/3/16
154
146
43
Brisbane, QLD, Australia
The HiLux TRD also comes equipped with features already standard on the SR5 grade, including climate control, cruise control, satellite navigation, Toyota Link app compatibility, electrically-adjustable driver’s seat, DAB digital radio, bluetooth, and a multi-function steering wheel.
Other equipment highlights include a rear differential lock, electronic transfer case, seven airbags, rear-view camera, along with auto-levelling LED headlights. Black side steps, keyless entry and start, hill-start assist and hill-descent control complete the deal.

Có gì đó sai sai.

.
Sai chỗ nào bác?

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Người xấu không chết, nhưng xe xấu là chết. Em khẳng định

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Người xấu không chết, nhưng xe xấu là chết. Em khẳng định

Đúng đó bác. Xe an toàn thử nghiệp va đập 1 * và 0* như i10 và Morning cụng nhẹ xẹp nữa xe thì chết đúng rồi. Lúc đó cửa sổ trời có thể giúp ích trong việc giải quyết hiện trường hé bác :)

.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
E đang ở Úc mà bác :D e đang nói đến phiên bản Wildtrak vì hiện h chưa có phiên bản nào của Hilux cùng tầm giá với Wildtrak. Bản cao nhất SR5 thì chỉ ngang giá với XLT. Ở Úc, tất cả các phiên bản đều trang bị đc 3.2 (trừ XL có option 2.2) :) năm vừa qua bên úc doanh số ranger và hilux ko chênh lệch nhiều, nói ranger chạy theo hilux cũng ko đúng.

Nó muốn nâng doanh số lên bằng Hilux, không gọi chạy theo gọi sao mới đúng bác?

Sai chỗ nào bác?

Bác so đoạn này với bài viết của thớt sẽ biết.

Hạng B2
11/3/16
154
146
43
Brisbane, QLD, Australia
Nó muốn nâng doanh số lên bằng Hilux, không gọi chạy theo gọi sao mới đúng bác?
Điều này ranger cũng từng làm đc rồi bác à :D với lại comment đầu của e chỉ muốn so sánh bản TRD vs Wildtrak thôi bác. Chắc bác k hiểu ý e.