Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
chủ mà đi con xe 2 túi khí, bảo vệ thằng tài xế, méo bảo vệ mình. loại chủ này cũng sớm bay thôi =)) thua cả mấy con xe hơn 10 năm tuổi ở nước ngoài nữa
Xe dành chủ yếu cho thị trường Mẽo.
Bản base, LE, các option như S key, cửa nóc, ghế chỉnh điện, thậm chí cái mâm sắt là tùy chọn.

Nhưng, hệ thống an toàn, số túi khí (tối thiểu là 7) thì chỉ có thêm chứ không có bớt.

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
đời lắm kiểu ngứa tai tôi xin nhắn mấy ô bao biện xe này toàn người có tiền mua vì ngta thuê lái xe cần j option với cả ngta đầu có sỏi bla bla im cmn mồm đi tôi nhờ. Cho tiền các ô cho cả tài xế các ô có mua con này hơn 3 tỷ ko? Đm toàn ra vành ra vẻ hiểu biết. Cái hội mua xe này toàn lũ có tiền nhưng hà tiện, sống chắc như cái lỗ đít bị táo bón, đéo bgio biết hưởng thụ là cái con mẹ j chỉ chăm chăm ăn chắc mặc bền, nhưng thật ra là bị lừa từ cái giá bán xe rồi. Cái xe hơn 30k úc mà bán 2 tỷ 7 thì tội là tội thằng showroom mất dạy đem về bán lừa mấy đối tượng thần kinh ở trên. Cầm hơn 3 tỷ mua cái xe trong đầu thì bị thằng bán xe nó bơm đểu là xe sang của toy, loại nông dân tỷ phú này xã hội đầy ra nên đừng hỏi tsao xe này ngoài đường nhiều. Mà hãy hỏi tsao người giàu nước khác ĐÉO ai thèm đi xe này thì đúng hơn.']Cái xe hơn 30k úc mà bán 2 tỷ 7 thì tội là tội thằng showroom mất dạy đem về bán lừa mấy đối tượng thần kinh ở trên. Cầm hơn 3 tỷ mua cái xe trong đầu thì bị thằng bán xe nó bơm đểu là xe sang của toy, loại nông dân tỷ phú này xã hội đầy ra nên đừng hỏi tsao xe này ngoài đường nhiều. Mà hãy hỏi tsao người giàu nước khác Đ. ÉO ai thèm đi xe này thì đúng hơn.
Láo toét, lập lờ đến mức trơ trẽn.

Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Bộ mấy anh mỗi lần lên xe là bấm bấm cái ghế lái chỉnh tới chỉnh lui hả ? Tui chỉnh 1 lần duy nhất phù hợp rồi để đó, nên chỉnh điện hay cơm chả có ý nghĩa mấy.
Em giống bác. Gần như cái điều chỉnh vị trí ghế quanh năm chả mấy khi động tay đến. Vậy nên cá nhân e thì chỉnh điện hay cơ chả có ý nghĩa gì

• Like
Reactions: mars
Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53
Con trong bài 8 túi khí và có thêm hệ thống Safety Toyota. Bên Mỹ nó được đánh giá cao về độ an toàn chứ k phải cái dạng xe châu Á chỉ 1-2 túi khí, kể cả mấy con nhỏ nhỏ đi phố thôi mà còn bị bắt buộc trang bị ít nhất là 4 thì con xe bự thế gắn 2 túi khí chắc dc lưu thông trên đường.
Tiện nghi nó k nhiều do mục đích chỉ dùng để đưa đón gia chủ, chứ an toàn có khi còn cao hơn cả GLC trong tầm giá vì đã dc kiểm tra bên nước ngoài, GLC cũng gắn cái mắc thương hiệu hang sang mà ráp ở đây bán cho cao xong bị mấy cái lỗi vớ vẩn.

Tôi phản hồi comment của bác trên về vấn đề "option là ko quan trọng", bác nên đọc kỹ lại trước khi tuôn một tràng dài như thế.

Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53
Em giống bác. Gần như cái điều chỉnh vị trí ghế quanh năm chả mấy khi động tay đến. Vậy nên cá nhân e thì chỉnh điện hay cơ chả có ý nghĩa gì

Xe đời 9x hạng thường đã có ghế chỉnh điện tiêu chuẩn rồi, vd như subaru legacy. Phải nói là cái ghế chỉnh điện ko quan trọng sao không lắp thêm cho người ta. Cái túi khí có khi cái xe mục ruỗng phế liệu còn chưa dùng 1 lần mà vẫn quan trọng lắm nha.

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Chỉnh điện thì khi tắt máy nó thụt ghế ra cho mình xuống, lên xe đề máy nó lại đưa về vị trí cũ cái quan trọng là lên xuống rộng rãi k bị vướng.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Tôi phản hồi comment của bác trên về vấn đề "option là ko quan trọng", bác nên đọc kỹ lại trước khi tuôn một tràng dài như thế.
"chủ mà đi con xe 2 túi khí, bảo vệ thằng tài xế, méo bảo vệ mình. loại chủ này cũng sớm bay thôi =)) thua cả mấy con xe hơn 10 năm tuổi ở nước ngoài nữa" nguyên văn của bác bảo xe 2 túi khí là sai thì tôi nói sai chứ có gì mà biện hộ? Tôi có nói gì đến vụ option? Tôi đang nói chú chả biết gì về yêu cầu của xe sản xuất tại Mỹ, ít nhất muốn lưu thông thì dù là xe nhỏ cũng phải có ít nhất 4 cái túi khí thì kiếm đâu ra con xe chỉ có 2 túi khí như bác nói dc phép lăn bánh trên đường ở Mỹ.

Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Chỉnh điện thì khi tắt máy nó thụt ghế ra cho mình xuống, lên xe đề máy nó lại đưa về vị trí cũ cái quan trọng là lên xuống rộng rãi k bị vướng.
Đâu phải xe nào chỉnh điện cũng có tính năng này đâu bác

• Like
Reactions: bl3399 and mars
Hạng C
12/6/09
844
7.368
93
Xe đời 9x hạng thường đã có ghế chỉnh điện tiêu chuẩn rồi, vd như subaru legacy. Phải nói là cái ghế chỉnh điện ko quan trọng sao không lắp thêm cho người ta. Cái túi khí có khi cái xe mục ruỗng phế liệu còn chưa dùng 1 lần mà vẫn quan trọng lắm nha.
Anh đi so sánh 1 cái tiện nghi (không cần thiết) và 1 cái an toàn thì thật là khập khiễng.

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
"chủ mà đi con xe 2 túi khí, bảo vệ thằng tài xế, méo bảo vệ mình. loại chủ này cũng sớm bay thôi =)) thua cả mấy con xe hơn 10 năm tuổi ở nước ngoài nữa" nguyên văn của bác bảo xe 2 túi khí là sai thì tôi nói sai chứ có gì mà biện hộ? Tôi có nói gì đến vụ option? Tôi đang nói chú chả biết gì về yêu cầu của xe sản xuất tại Mỹ, ít nhất muốn lưu thông thì dù là xe nhỏ cũng phải có ít nhất 4 cái túi khí thì kiếm đâu ra con xe chỉ có 2 túi khí như bác nói dc phép lăn bánh trên đường ở Mỹ.
E là anh ấy có chút nhầm lẫn giữa “Option” vs “Hệ thống an toàn”.
Còn về túi khí, TOY Mẽo, con Camry LE 2007 cũng đã 7 cái.