Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Á đu, ở đâu ra cái khái niệm nhảm nhí Highlander là "Innova Mẽo" ?!!? Hàng loại 2 dành cho bọn Á, Phi mà đòi so với hàng loại 1 chánh hãng , MPV đi so với SUV/CUV, khung gầm rời đi so với unibody?!!??

Toyota Highlander thế hệ hoàn toàn mới ra mắt: “Lột xác” về thiết kế

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/2/08
4.564
6.432
113
TPHCM
Đây là con xe mà em thích nhất của Toyota, ra đường gặp mấy em này đều đẹp. Có điều Innova và Fortuner bán tốt quá nên em này không có cửa về VN

Bản hybrid này chung máy với RAV4 Hybrid lun mà cho công suất 240HP ,vậy mua RAV4 hybri về độ lại chút đồ zin như ICU là lên dc tới 40 mã. Giá xăng càng ngày càng cao mà plug-in cũng ko có. Ngoài thị trường Vietnam thì nc ngoài chắc tụi nó chuyển qua Tesla cũng nhìu.
nhìu khi các phụ tùng trong đó nó khác nữa..hoặc tinh chỉnh thiết kế chút..độ hồi tiêu lun cái máy :D :D ..chứ không phải ICU không

Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
Tỉnh lại đi, giá đó chó nó mua ?!!?
Bác ở hn hay hcm nếu ở hcm thì ra an dương vương dùm nhé bạn vô hỏi bản thấp nhất và cao nhất giá như thế nào nhé ko ai mua họ nhập về 1 đóng cho mình chit à họ đâu có ngu.

Hạng D
22/12/09
3.117
17.923
113
Thái Bình
Á đu, ở đâu ra cái khái niệm nhảm nhí Highlander là "Innova Mẽo" ?!!? Hàng loại 2 dành cho bọn Á, Phi mà đòi so với hàng loại 1 chánh hãng ?!!??

View attachment 1896789
anh khó quá, nhiều người đâu biết nó là xe gì đâu, với bản hiện tại, thấy đầu nó giống innova thì gọi thôi :D:D
bữa kia có chú dưới hậu giang lên ngồi quán cafe thấy có chiếc highlander chạy tới liền reo lên " ui cha, chiếc innova gì lạ ta mà thấy nó bự con quá anh ơi", em không dám cười luôn

Toyota Highlander thế hệ hoàn toàn mới ra mắt: “Lột xác” về thiết kế

Attachments

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Em ấn tượng bộ vành, mặt ca lăng xấu quá, còn lại tổng thể thân xe cũng ở mức bình thường. Ca lăng nên làm kiểu cũ để tăng sự nam tính khỏe mạnh thì ngon hơn.