Hạng B2
18/12/18
134
50
43
Cái giá 1,8 tỷ có vẻ khó tin. Mà lỡ có giá này thiệt mà Toy cắt hết option thì cũng chưa chắc cạnh tranh được với Palisade và Explorer ;)

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Palisade thiết kế chẵng có điểm nhấn điềm đạm không mà choi choi thì chưa đủ, không đủ tuổi làm đối trọng với con Midsize SUV doanh số số 1 toàn cầu Highlander.
Điều này chỉ có mình bác nói theo kiểu cuồng Toyota thôi bác ạh. Giờ muốn mua cái xe bác chê cũng chưa có đâu. Hãy lấy Explorer ra so trc thì khối người chọn Explorer, nhìn kiểu Highlander mới này ẻo lả thấy mợ, chứ điểm nhấn nhiếc gì. Tóm lại những điều bác nói còn mơ hồ trừu tượng lắm.

• Like
Reactions: foryouandforlife
Hạng C
24/4/17
608
4.519
93
Giá 4 tỷ 2 thì mua QX 60 cho nó lành. Dự xe bán vài chục cái /tháng.

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Điều này chỉ có mình bác nói theo kiểu cuồng Toyota thôi bác ạh. Giờ muốn mua cái xe bác chê cũng chưa có đâu. Hãy lấy Explorer ra so trc thì khối người chọn Explorer, nhìn kiểu Highlander mới này ẻo lả thấy mợ, chứ điểm nhấn nhiếc gì. Tóm lại những điều bác nói còn mơ hồ trừu tượng lắm.

Hì, ờ chắc vậy. Mà chắc có nhiều người cuồng như tôi lắm nên thằng Highlander mới đứng đầu Midsize SUV toàn cầu được. Không biết ở cái xứ An Nam này nếu cùng bán ra thế nào chứ ở cái thị trường chính của các mẫu này thằng Highlander nó đang đè thằng Explorer bác ợ ( cả 2 thằng đều cuối vòng đời nhá)
http://www.goodcarbadcar.net/us-suv-sales-figures-by-model/
Toyota Highlander thế hệ mới sẽ về Việt Nam đối đầu với Hyundai Palisade và Ford Explorer

Attachments

Hạng B1
11/3/17
98
45
18
34
2lander ở nước ngoài nó ngon chứ ko biết về VN thế tnao! Giá ban đầu nvay khá nhiều người sẽ nhắm đến chỉ đợi xem bên trong nó ntnao nữa thôi!

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
bác thớt xem lại, kia là mã máy cũ, thế hệ mới k có máy 2.7 đâu, khả năng là Toy nhập chạy nội bộ thôi,

• Like
Reactions: foryouandforlife
Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Bán giá 1 tỷ 8 hơn cho bản 2.7 thế kia mà OPTION đủ thì ko chỉ Ford Explorer tắt thở mà Hyundai Palisade về cũng tắt thở nốt.

Mấy bác cứ nói, dân VN Toy là thứ nhất mà nếu đúng ra là Toy thị trường nào mà nó không bá đạo.

Làm gì có cửa ăn nổi Toy nếu cái giá nó tốt. Trên thế giới này cũng vậy chứ không chỉ ở VN.
còn chưa biết ốp sần nó có cắt không mà :rolleyes: