Hạng C
3/6/14
55
9
8
39
Hilux thì ra đường vùng cao là thấy đầy, chưa kể thị trường Thái Lan là chuộng nhất. Nhưng đấy là tư duy kiểu cũ chả hiểu sao riêng em vẫn muốn chạy bán tải xuống phố vì cứ thấy ngầu kk

Hạng B2
2/6/14
62
15
8
39
ngon mắt thế em thấy cũng thèm, để hôm nào ra đại lý lái thử. Cơ mà em vẫn phân vân con này với con ranger quá nên lót dép hóng review từ các bác

Hạng B2
11/8/11
267
332
63
ngon mắt thế em thấy cũng thèm, để hôm nào ra đại lý lái thử. Cơ mà em vẫn phân vân con này với con ranger quá nên lót dép hóng review từ các bác
cty mình nhiều xe bán tải lắm-mình cũng đi được vài lần-Ranger sướng hơn,nhưng lâu dài thì thua xa hilux (Hilux trâu lắm )

Hạng B1
30/3/14
56
20
8
ngon mắt thì con nào cũng ngon, cá nhân em thấy bác bận đồ basic thì leo lên con hilux vẫn là phù hợp hơn chưa kể có bán lại vẫn đc giá, nhà toy trước h vẫn thế

Hạng C
5/6/13
180
12
18
anh em cho hỏi có khoảng 900tr xúc luôn con này ổn áp ko? tôi kinh doanh điện lạnh nên cần chở tới lui nhiều

Hạng B2
1/6/14
61
3
8
35
anh em cho hỏi có khoảng 900tr xúc luôn con này ổn áp ko? tôi kinh doanh điện lạnh nên cần chở tới lui nhiều
Thiết nghĩ đủ tiền bác rước ngay em nó về luôn còn hỏi gì. con bán tải này đi dạo phố vẫn sang mà chở hàng vẫn dễ đấy hôm nọ em thấy ngoài showroom hoành tránh quá trời

Hạng B1
5/3/14
67
6
8
Công nhận thiết kế năm nay đẹp thật, dân mình hay định kiến bán tải chỉ để chở hàng, giờ các em nó thi nhau tút tát rồi thì cứ tự tin khoe cá tính thôi nên em vote mua ngay nhé :))

Hạng C
9/9/13
55
2
8
Ho Chi Minh
garage.vn
Cưỡi Hilux này cuối tuần đi cf Đà Lạt đúng chuẩn quý dị nhỉ, không thôi tạt ra Vũng Tàu cũng được :d cá nhân em ưu tiên nhất khoản bền và an toàn nên luôn chọn nhà toy ưu tiên kk

Hạng B2
30/7/13
108
3
18
Thiết kế mới ra mà được mở mang tầm mắt ghê, vừa sang trọng mà mạnh mẽ em cũng mê từ hôm ra mắt tới giờ mà độ dịch này làm lụng chưa gom đủ tiền :D

Hạng B1
21/5/14
77
5
8
29
Bên Hilux điểm sáng có lẽ là hệ thống TSS với tận 7 túi khí, ngon hơn con ranger nhiều nè nên bác quất ngay đi :))