Hạng C
28/6/15
670
940
93
Về VN chỉ cần lột sạch ra lắp ghế vào với vài sợi dây buộc hành khách là lại dc chạy đầy đường, Toyota giờ là con mồi ngon của các hãng taxi và xe kinh doanh dịch vụ vận chuyển ra mẫu nào là hốt mẫu đó :D
Làm riết chán, đi xe Toyota bước xuống thì chắc cú thằng lái là tài xế lái mướn, còn người ngồi sau lá thuê xe, bực mình :( ở quê em giờ người ta quen cái cách đánh giá vậy :(

Hạng C
11/2/13
556
548
93
cat lai
Về VN chỉ cần lột sạch ra lắp ghế vào với vài sợi dây buộc hành khách là lại dc chạy đầy đường, Toyota giờ là con mồi ngon của các hãng taxi và xe kinh doanh dịch vụ vận chuyển ra mẫu nào là hốt mẫu đó :D
Làm riết chán, đi xe Toyota bước xuống thì chắc cú thằng lái là tài xế lái mướn, còn người ngồi sau lá thuê xe, bực mình :( ở quê em giờ người ta quen cái cách đánh giá vậy :(
có gì mà phải bực zữ . Có tiền thuê xe thuê lái là nhà có điều kiện rồi, ông anh em đi X5 dừng ở nhà hàng mấy anh bảo vệ hỏi anh có zô ko .? Ổng nói tao ko zô mấy ổng trỏng ra theo tao đó. Xã hội phân công đừng bực. Cứ thích là nhích thôi .

• Like
Reactions: bl3399
Hạng D
2/10/14
1.201
1.426
113
Hàng ghế thứ 2 kiểu đó thì mất khách. Chắc về VN chuyển sang ghế liền mới ngồi 4 người để cày chứ.

• Like
Reactions: MonsterSUV
Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
Hàng ghế thứ 2 kiểu đó thì mất khách. Chắc về VN chuyển sang ghế liền mới ngồi 4 người để cày chứ.
Giống business car đấy bác. Em đã từng ngồi xe của đối tác ở TQ, con Buick ghế giống vầy.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Kinh thật , máy 2.0 -2.4 mà torque lên tới hơn 350 Nm , ngang ngửa với wildtrak !!! Xe gì mà mạnh như Voi , mua thôi , hot quá , đốn ..tiền , sốt xình xịch , li mi tịt !!!