Hạng B2
5/3/10
464
25
28
Inova bản mới giờ chạy đầy đường rồi, với người Việt thì toyota vẫn là nhất.

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
Các bác cứ chê nhưng nó đáp ứng được yêu cầu cơ bản của xe 7 chỗ như 2 dàn lạnh , hàng ghế 2 trượt được , hàng ghế 3 thoải mái .....trong khi 1 số hãng khác thì lại cắt mất .

Hạng C
30/4/16
964
363
63
Câu Chạy Cũng Được của bác chủ nghe hơi khiên cưỡng, cá nhân em ko có nhiều cảm tình với em Ỉn này vì Toy có vẻ như coi thường ng việt qua việc làm xe chất lượng kém như thân vỏ quá mỏng xe đi bềnh nhiều dễ lật... chỉ đc cái mác toy dù bán rất chạy
Còn vụ 2000 máy quá date nữa...

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chẳng hiểu Toyota tính toán kiểu gì: cái xe 1 tỷ, sang trọng, được nâng tầm thì ko có cruise control, còn cái bản số sàn thì lại được "hào phóng" bố trí cho chế độ ECO và PWR mode :3dkhoc:
Tại Toy nó biết cruise không có tác dụng bao nhiêu ở vn. Trên cao tốc cũng khó xài, xe chạy búa xua. Lắm lúc còn kẹt xe, hehe. Mà ga tự động là cái gì mà mấy bác thần thánh nó thế, em thấy không quan trọng lắm.

• Like
Reactions: ddtuyen
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
1 tỷ em không bao giờ mua xe này.
Nhưng mà bữa giờ đi ngoài đường em thấy nhiều lắm rồi.
Vậy theo bác mua xe nào rộng rãi thoải mái cho 8 người, chạy 10 năm không phải lo nghĩ gì nhiều, bảo dưỡng rẻ, phụ tùng lúc nào cũng sẵn có, giá khá rẻ. Khi cần bán lại chỉ ới 1 tiếng là bán được lấy tiền ngay dùng vào việc cần, chưa nói giá bán lại rất tốt. Em ghét cái cảnh rao bán xe cả tháng không thấy ai hỏi, kêu cò thì nó chê ỏng chê eo để ép ra bã.

• Like
Reactions: Babetta 1.0
Hạng F
10/3/07
5.056
8.650
113
Thủ Đức - TP.HCM
Tại Toy nó biết cruise không có tác dụng bao nhiêu ở vn. Trên cao tốc cũng khó xài, xe chạy búa xua. Lắm lúc còn kẹt xe, hehe. Mà ga tự động là cái gì mà mấy bác thần thánh nó thế, em thấy không quan trọng lắm.
Đồng ý với Bác. Previa đời tống của em có cruise control, nhưng chưa bao giờ em xài được quá 15 phút kể cả trên cao tốc. Cứ chạy được một tí là phải thắng nên nó lại nhả ra, lại phải gài lại, rồi xe lên được tốc độ cũ thì lại phải thắng. Chán chẳng thèm xài nữa.

• Like
Reactions: vioswhite