Hạng B2
27/6/13
176
73
28
Innova nào dùng chung khung gầm với Hilux & Fortuner vậy bác?

Ỉn là MPV...
Fortuner - SUV cùng chung khung gầm Hilux - pick up.
Thân! :3dquaytay:
bác xem lại đi in làdùng khung gầm giống hệt của hilux sát xi rởi mà bác .em chạy con này 5 năm nên quá rõ luôn dàn gầm i xì fortuner :3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:

Tập Lái
12/8/16
32
17
8
31
toyota innova thì không còn gì để nói rồi, tiện dung, rẻ mà còn sử dụng đc nhiều mục đích nữa. Em vừa giúp ông bạn tậu đc một em trên chợ tốt h vẫn còn đc cám ơn rối rít đây

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Em chỉ biết có rạn đít thôi, rộng mênh mông, mà cũng same same innova à, không biết hai con đặt lên bàn cân thì thế nào, có xe che mưa nắng là ngon dzồi

Rạn đít: gầm thấp, ngồi đủ tải xệ đít. Máy khá hao xăng so với Innova. Máy xe 2011 vẫn còn xài cua roa cam như Toy đời 2005.

• Like
Hạng C
20/8/07
650
648
93
Thực dụng đến nỗi cắt gần hết các option về an toàn thì em ko thể chấp nhận đc. Chắc các bác lại sắp sửa lý luận là an toàn hay ko thì phụ thuộc vào lái xe chứ ko phải xe, hay càng nhiều option thì càng phải sửa nhiều, ko có option cho nó tiết kiệm chi phí sửa chữa nghe rất cổ lỗ sĩ. Lái mấy cái xe kiểu này em thấy ghê bỏ mịa, chả thấy yên tâm gì cả.
Câu "An toàn hay không phụ thuộc vào lái xe" cũng đúng 1 phần mà pác. Chứ chạy ẩu bị xe container tông thì có túi khí rèm cũng .... :3dcuoi:

• Like