Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Thấy seeder xe Hàn bay vô cắn xé nhiều vậy chắc kỳ này Innova thành công lớn rồi. Hồi Cross mới ra cũng vậy, cả đám bu vô xỉa xói kinh lắm, xe hạng B giá hạng C, tầm tiền đó mua Tucson blah blah..Rốt cuộc Cross toàn đứng top trên bảng xếp hạng mấy tháng liền.

• Haha
Reactions: Cu Tom
Hạng D
9/1/15
2.580
3.878
113
40
con này mấy ĐL Toyota mang về đấu với canival các cụ ah.
mà canival nó lên cái tầm mới rồi em này về cũng chỉ phụ họa cho nó thôi.

Hạng F
28/8/19
6.685
11.371
113
Palm Beach, Florida, US
Xe bán chạy thì cũng tùy nhu cầu thị trường, xe gia đình, xe dịch vụ.
VN thì các Bạn rõ hơn.mình nên ko ý kiến.
Còn ví dụ ở đây, trước đó có bài " Xe Prius cũ vẫn được mua bán lại nhiều", rồi mới đây lại có bài " Prius được Reborn".
Thực tế, chả có bao nhiêu nhu cầu cá nhân đi mua con Prius cũ mà toàn bọn Delivery Food mua lại, chạy giao hàng 5-20ml.
Tớ từng giả ngu hỏi con Prius cũ, xếp đầy phơi nắng ngoài bãi xe, chỉ 5-7k, mà phải thay Battery hết 9k ( Nó làm luôn), out door chỉ BH Battery 1 tháng nếu ko thay !!!
Chỉ có thg nào Ngu hoặc Ông Già nó tên là Prius nó mới mua!
Chưa kể bản thân con Prius nó yếu như Lại Cái, Mình từng thuê nó 1 lần chạy thử cho biết xe Hybrid thế nào.

• Haha
Reactions: Mr.N
Hạng C
25/5/11
919
610
93
Khung gầm mới thì Hệ treo em này loại gì ở các Bác??????. Hộp số CVT và đẫn động cầu trước thì đã rõ.

Hạng D
14/8/09
1.278
3.635
113
41
Biên Hoà
Xe bán chạy thì cũng tùy nhu cầu thị trường, xe gia đình, xe dịch vụ.
VN thì các Bạn rõ hơn.mình nên ko ý kiến.
Còn ví dụ ở đây, trước đó có bài " Xe Prius cũ vẫn được mua bán lại nhiều", rồi mới đây lại có bài " Prius được Reborn".
Thực tế, chả có bao nhiêu nhu cầu cá nhân đi mua con Prius cũ mà toàn bọn Delivery Food mua lại, chạy giao hàng 5-20ml.
Tớ từng giả ngu hỏi con Prius cũ, xếp đầy phơi nắng ngoài bãi xe, chỉ 5-7k, mà phải thay Battery hết 9k ( Nó làm luôn), out door chỉ BH Battery 1 tháng nếu ko thay !!!
Chỉ có thg nào Ngu hoặc Ông Già nó tên là Prius nó mới mua!
Chưa kể bản thân con Prius nó yếu như Lại Cái, Mình từng thuê nó 1 lần chạy thử cho biết xe Hybrid thế nào.
Họ mua làm gì, kệ họ.... ở bển anh là Tỷ Phú USD à?
Mé.... chê Giao Food đồ.

• Like
Reactions: Cu Tom