Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Offroad mà dùng ghế nỉ thì sao sao ấy nhỉ. Ít nhất cũng ghế da cho dễ lau chùi chứ.
Mà có 1 tỷ lẻ 5 thì thêm vài chục nữa lên ghế da đi.
Về HCm bán tầm tỷ 5 em đặt mua 3 chiếc.
Offroad nhẹ thì đâu có lội bùn đâu mà dơ bẩn gì bác? Còn Offroad nặng thì phải lội bùn, xe dơ là bình thường, không muốn dơ thì đừng chơi Offroad, ghế nỉ ghế da gì cũng vậy. Mà xe nguyên bản thì không thể chơi Offroad nặng được nha bác. Xe này chỉ dùng để cày bừa, kiếm cơm thôi, chứ không phải để chơi offroad bác ơi, muốn chơi offroad thì phải đổ thêm nhiều tiền vô nữa, nhưng chơi phá xe như vậy thường nên chơi bán tải rồi độ vô cho đỡ xót xe, hhihihi

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Em prado ở VN đây mà. Em này thì trâu bò khỏi nói rồi
Prado VN yếu sinh lý bác nhé. Con này máy dầu 2.8L rất ngon. Em chả hiểu sao nhà mình cứ chấp nhận con prado máy xăng 2.7. So với máy dầu 2.8L thì nó quá yếu ớt.
Nếu mua xe đi làm công trường thì con base này quá ổn, nhưng tiếc là ở VN Land Cruiser được định vị là xe sang đi phố :D .

Hạng B2
30/12/11
167
318
63
Ngó trước ngó sau, mình suy nghĩ mãi mà không biết người ngồi hàng ghế sau ra vô bằng cách nào vậy mấy bạn.

Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Prado VN yếu sinh lý bác nhé. Con này máy dầu 2.8L rất ngon. Em chả hiểu sao nhà mình cứ chấp nhận con prado máy xăng 2.7. So với máy dầu 2.8L thì nó quá yếu ớt.
Nếu mua xe đi làm công trường thì con base này quá ổn, nhưng tiếc là ở VN Land Cruiser được định vị là xe sang đi phố :D .
Ý em nói trâu bò kiểu như nồi đồng cối đá thôi chứ so với cái xe tận 2.3-2.4 tấn thì em này hơi yếu.