Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
chạy dịch vụ thì innova hợp lý nhất, đổ xăng lụm lúa thôi. Gia đình thì hơi lỗi thời.

Hạng D
8/4/12
2.366
7.456
113
Lại trái tim nhỏ bé mong manh trong thân xác kẻ khổng lồ ^ ^. Nhớ lúc trước X mới ra gáy ghê lắm, đo thông số động cơ, lực kéo, khối lượng xe chỉ để khẳng định rằng so về lực kéo trên khối lượng thì Innova còn thua cả X. Ngồi đọc các bác ấy tranh luận vui vãi.
Em thì chưa lái thử X bao giờ, hồi X mới ra thì thằng em họ bên vợ em nó có thuê đi vũng tàu, nó bảo chất 7 người, lên cao tốc đạp lên 80 rồi, em dìu mãi cả đoạn dài mới lên đc 90 rồi thấy đứng hoài, ko lên nổi nữa. Ko biết nó nói thật hay troll chơi :)

• Haha
Reactions: Cu Tom
Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
Em thì chưa lái thử X bao giờ, hồi X mới ra thì thằng em họ bên vợ em nó có thuê đi vũng tàu, nó bảo chất 7 người, lên cao tốc đạp lên 80 rồi, em dìu mãi cả đoạn dài mới lên đc 90 rồi thấy đứng hoài, ko lên nổi nữa. Ko biết nó nói thật hay troll chơi :)
Ai quen chạy động cơ 2.0 trở lên hoặc chỉ với 4,5 người đổ lại thì với X hộp số AT 4 cấp máy 1.5 full tải thì yếu đúng rồi. Đi X mà đạp thốc ga 1 lần nó chả lên đâu, phải mớm ga 2 lần hoặc xài OD Off để hạn chế sang số 4, ép máy chạy ở cấp số 3 tăng lực kéo lên thì mới tăng tốc được. X chỉ được cái là đa dụng, đi được 7 người thôi còn chọn xe nào thì tùy mục đích sử dụng và ngân sách mỗi người, đừng trông mong quá vào 1 chiếc xe MPV giá rẻ 7 chỗ.

Hạng D
21/12/14
2.202
7.914
123
In sẽ lại là vua thôi. ( trước tới giờ vẫn là vua trong pk)

Hạng B2
19/5/16
228
342
63
44
Cầu trước, khung gầm liền khối, thế có khác gì veloz kéo dài tí không nhỉ, máy mạnh 1 tí thế là ra 1 phân khúc khác. Mà giờ Toy khoái chữ Cross vào tên sản phẩm ghê, chắc do phong thủy mang tên cross vào làm ăn được. Không biết mai mốt Toy có ra Fortuner Cross không ?
Sắp tới có Hilux Cross, Tundra Cross

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
19/5/16
228
342
63
44
bác chạy dịch vụ cần xe rộng rãi thì ok

chứ nói thiệt gia đình mà mua xe này thì không xứng chút nào với giá tiền bỏ ra. xe gần như chả có option gì. máy yếu uống xăng tương đối khoẻ
E ngồi ghế sau là chính nên E ko có nhu cầu sử dụng option gì cả. E chỉ cần ghế sau nó rộng, điều hòa mát, đi được tất cả địa hình (về khoản này thì những con MPV, CUV, SUV < 1 tỷ ko con nào bằng Innova).

Hạng B2
25/6/21
172
244
43
E ngồi ghế sau là chính nên E ko có nhu cầu sử dụng option gì cả. E chỉ cần ghế sau nó rộng, điều hòa mát, đi được tất cả địa hình (về khoản này thì những con MPV, CUV, SUV < 1 tỷ ko con nào bằng Innova).
đồng quan điểm, bỏ qua mấy cái option hiện đại thì người ngồi thoải mái tất cả hàng ghế, máy lạnh mát, vận hành êm ái thì khó con nào qua được

Hạng D
3/3/16
1.508
2.704
113
39
nếu bác chỉ cần thế thì nó phù hợp với bác rồi. còn đi tất cả địa hình thì thì.... xem lại
đồng quan điểm, bỏ qua mấy cái option hiện đại thì người ngồi thoải mái tất cả hàng ghế, máy lạnh mát, vận hành êm ái thì khó con nào qua được
vận hành êm ái thì kiểm lại, hãy thử mấy xe khác nhé bác.
còn bỏ 1 đống tiền ra mà chỉ có mỗi rộng + máy lạnh lạnh sâu (cái này chưa chắc tốt cho sức khoẻ) thì mình thấy không đáng