Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
Chờ mãi mới thấy bác,
xe hãng ơ kìa lỗi thì triệu hồi, chứ không cúi đầu xin lỗi xong bỏ qua, để rồi mấy ông đi xe toy tự an ủi, toy xin lỗi rùi bỏ qua, bỏ qua
Còn đây cũng là 1 hãng xe Nhật nhưng nó va chạm vs tàu hoả, nó kg bị bẹp dúm như ai kia, và người trên xe kg sao hết. Nhật có Nhật này vs Nhụt kia :D :D :D
Toyota phát hiện gian lận dữ liệu động cơ Diesel của 10 mẫu xe, có cả Land Cruiser và Lexus LX
Toyota phát hiện gian lận dữ liệu động cơ Diesel của 10 mẫu xe, có cả Land Cruiser và Lexus LX

• Haha
Reactions: lethangmy
Hạng B2
1/7/20
100
108
43
34
Cúi đầu xin lỗi cái cc, sao ghét nhất cái thể loại cố tình gian lận khi bị phát hiện thì cúi đầu xin lỗi sâu sắc, chán chả buồn nói. Xin lỗi anh em vì chửi tục nhưng em ko thể nhịn nổi khi đọc tin này.
Nước ta cũng thường RÚT KINH NGHIỆM SÂU SẮC mà anh =))) a khó quá hà

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
28/10/12
1.512
1.437
113
Vậy mà Toy thử giảm giá mạnh một cái là cha con tụi nó nhào vô mua ngay đấy mà, tin tui đi

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Chờ mãi mới thấy bác,
xe hãng ơ kìa lỗi thì triệu hồi, chứ không cúi đầu xin lỗi xong bỏ qua, để rồi mấy ông đi xe toy tự an ủi, toy xin lỗi rùi bỏ qua, bỏ qua
Con daihatsu thì vứt là đúng rồi em, anh thấy em như bị thiểu năng hay sao á
Vấn đề này anh đã nói từ lâu rồi mà ?

Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Con daihatsu thì vứt là đúng rồi em, anh thấy em như bị thiểu năng hay sao á
Vấn đề này anh đã nói từ lâu rồi mà ?
làm gì có daihatsau ở đây, chỉ có toyota loại dối trá lươn lẹo, khi bị phốt thì đẩy hết tội cho cty con, mình làm mẹ mà không biết con mình gian lận từ 2008 thì coi mấy ông cuồng toy không ra gì,ông nói người khác thiểu năng nhưng chính ông lại kém thông minh, thêm quả bảo thủ, cãi ngu cố chấp, Xin lỗi cháu không phải em nhé cháu nhỏ tuổi thôi

https://www.tiktok.com/@halokisty/video/7328716500892683525

Hạng B2
2/10/04
207
109
43
Mấy năm trước là VW của Đức, giờ lại là ông Toy, 2 ông có lượng xe bán khủng nhất thế giới và đều ở những nước nổi tiếng chất lượng và lời ăn tiếng nói đều thuộc đẳng cấp có Credit cao.

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
làm gì có daihatsau ở đây, chỉ có toyota loại dối trá lươn lẹo, khi bị phốt thì đẩy hết tội cho cty con, mình làm mẹ mà không biết con mình gian lận từ 2008 thì coi mấy ông cuồng toy không ra gì,ông nói người khác thiểu năng nhưng chính ông lại kém thông minh, thêm quả bảo thủ, cãi ngu cố chấp, Xin lỗi cháu không phải em nhé cháu nhỏ tuổi thôi

https://www.tiktok.com/@halokisty/video/7328716500892683525
thôi em ơi, ngay từ đầu anh đã nói daihatsu là vứt, nên em đừng giả ngáo rồi nhai lại nữa.

Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
thôi em ơi, ngay từ đầu anh đã nói daihatsu là vứt, nên em đừng giả ngáo rồi nhai lại nữa.
toy còn xe nào không phải toyhatsu không? ở với cứt lại chê cứt thối,

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
toy còn xe nào không phải toyhatsu không? ở với cứt lại chê cứt thối,
Nói vs em anh cảm giác em bị thiểu năng hay sao í =)) anh biết nó là cứt nên anh mới bảo vứt, chứ đâu có nhai lại cứt người khác rồi chê hôi như em, còn cứt mình thì khen thơm

Hạng D
2/10/14
1.201
1.426
113
thôi con xe tàu khựa lừa đc mấy thằng vớ vẩn mua thôi, còn xe nhập hàn còn chưa ăn ai mà cái xe nhập tàu k bán được bên tàu rồi nhập về bán bị lừa bị dắt mũi còn bày đắt seeder , bọn nói xe tàu khựa ngon chắc không phải seeder, nhìn đi nhìn lại mấy ông mua inova vẫn giàu hơn đám mua custin tàu khựa, vì mua inova k quan tâm miệng thiên hạ như mấy thằng mua con xe tàu, bày đặt a dua toyhatsu, có vẹo gì đâu mà adua, mua dc lexus hay land thì chê còn có giá trị mua mấy con hàn xẻng thì có nói cũng chẳng có giá trị gì đâu
Cuộc sống để chứng mình thì cần con số. Từ nghiên cứu tới bán hàng cũng phải cần con số. Mở miệng ra nói xe ngon mà ế sml thì chắc tại ngon hay lõm hơn xe khác. Innova phiên bản cũ cũng ế chứ top phân khúc?
đang nói xe 800-1ty rồi đem Lexus + Land? Bởi con xe mới ra mắt còn ế đủ hiểu rồi giá trị rồi. Custin chạy đầy đường, innova cross ở đâu??? Đắp chiếu :cool: