Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
Tùy mục đích mua xe của 2 người, anh nào thông minh hơn chưa biết.
Vẫn biết là cái mục đích ...nhưng mà M6.2 hơn hạng , hơn option, có thể nói hệ thống an toàn đầy đủ hơn , giá rẻ hơn ......chỉ tội mất giá hơn khi bán lại......vậy mà có khối chú vẫn chọn Altis 2.0...nên em mới suy nghĩ và thọ giáo cao kiến của mấy cao nhân ......

• Like
Reactions: vthanh6 and cdang
Hạng B2
18/4/12
472
815
93
Cái này em hỏi thiệt nhé .Nếu mấy bác ra đường thấy 1 chú Chạy M6 2.0 và 1 chú chạy Altis 2.0V CVT-i thì các bác nghĩ sau?
Chú Chạy M6 là người tiêu dùng thông minh hay là người ngu ngốc khi ko chọn Altis 2.0 ? Hoặc ngược lại

Hỏi câu này thú vị hơn nè: kẻ quan tâm và đánh giá người khác là ngu ngôk hay thông minh qua cách họ sống hay lựa chọn của họ...thì là người ngu ngôk hay thông minh? :3danbanh:

Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
Hỏi câu này thú vị hơn nè: kẻ quan tâm và đánh giá người khác là ngu ngôk hay thông minh qua cách họ sống hay lựa chọn của họ...thì là người ngu ngôk hay thông minh? :3danbanh:
Dạ cám ơn bác , có thể em ngu hơn bác về xe nên em mới lên đây hỏi và nhờ các bác thông não cho em về chiếc xe( vì đây là diễn đàn xe cộ á) , để em dành dụm mua chiếc xe cỏ chạy ạ . Còn ai đọc ko hiểu thì tự hiểu mình như thế lào đi:3dquaytay:

Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
Corolla Altis 2016 vẫn được trang bị động cơ cải tiến 3ZR mới (trên phiên bản 2.0V), đạt công suất tối đa 143hp/6200rpm. Công suất của anh ấy thật là khủng khiếp! Thật ko thể tin nổi :D :D =))))))))
thông số vậy thôi, nhưng chạy thực tế có ai kêu altis yếu đâu bác.
kiểu như xe dream thái hồi xưa có 97-98cc thôi. nhưng đến giờ vẫn chạy ngọt xợt, vẫn hơn khối em nào là cc + hp cao hơn

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33

Mấy bác kiểu đó bác viết vầy họ không hiểu vấn đề bác muốn đề cập đâu. Họ lại quay lại vấn đề cái xe cho bác coi hehe

• Like
Reactions: bl3399
Hạng F
16/7/15
6.297
25.181
113
thông số vậy thôi, nhưng chạy thực tế có ai kêu altis yếu đâu bác.
kiểu như xe dream thái hồi xưa có 97-98cc thôi. nhưng đến giờ vẫn chạy ngọt xợt, vẫn hơn khối em nào là cc + hp cao hơn
vụ dream em thấy không đúng nhé bác; anh nào vẫn ôm con Dream II tem lửa bảo ngon chỉ là tự sướng (nhà em có con này nên em rõ lắm); làm sao mà so được với các xe hiện đại ngày nay được. bật xi-nhan phải nhớ bên bên nào rồi trả lại là thấy chán rồi;

• Like
Reactions: adng and cdang