Hạng B2
20/10/05
255
17
18
RE: TOYOTA Reiz rất hoành tráng

Em này bên Japan là Mark X các bác ạ, nhìn ảnh vậy thôi chứ nó cũng bé bé, ko to bằng Camry đâu. Được cái thiết kế đèn trước khá ngầu, ra để cạnh tranh với Honda legend.

Hạng B2
3/5/06
463
0
16
39
Bình Tân

Đúng là hoành tráng thật đấy các pác!! Nhìn " hơi bị" sport & romantic :D:D:D;)Em khoái wá đi thôi!!

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Toy không thành công bên Trung Của bác ạ, thế quái nào mà dân Trung Nguyên lại khoái GM với WV mới lạ chứ, chẳng giống An Nam gì cả. Nhưng mờ loại này bên đó giá bi nhiêu bác car123 ơi?

Hạng B2
3/9/05
136
2
18

nhìn kết quá...ức mỗi tội nhà nghèo :mad::mad::mad::mad:

Hạng B2
20/10/05
255
17
18

Em vừa hỏi thằng bạn em, Audi A6 bên ấy nó nói khoảng tầm từ 30k còn A4 20k. Chú này bắc kinh nên chắc ko sai. Thế mới biết anh emmình còn thiệt dài dài

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Xe Reiz nhìn đẹp wúa ! với nhiều option mới ;
trông có khi còn nhỉnh hơn nhiều so với Camry 3.0 của Tô VN đấy chứ nhể !:)[8D]

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: emmaitre

Em vừa hỏi thằng bạn em, Audi A6 bên ấy nó nói khoảng tầm từ 30k còn A4 20k. Chú này bắc kinh nên chắc ko sai. Thế mới biết anh emmình còn thiệt dài dài
Em nghĩ hoặc là bạn bác không biết tiếng Việt,hoặc là bác không hiểu tiếng Bắc kinh,nên có sự nhầm nhọt gì đây.:DGiá đó chính quốc cũng không có đâu bác ạ!Làm gì có A4 20k(giá của A3 cũng hơn 20 rồi)

Em này bên Japan là Mark X các bác ạ, nhìn ảnh vậy thôi chứ nó cũng bé bé, ko to bằng Camry đâu. Được cái thiết kế đèn trước khá ngầu, ra để cạnh tranh với Honda legend.
Không bằng Camry mà đòi so sánh với Honda Legend thì tức cười bác nhỉ.:D:D:D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
6/11/04
6
0
0

Con này mà về Việt Nam giá cũng không rẻ đâu, VD khoảng 80.000 USD có bác nào dám chơi không?

Trích đoạn: MINA

Trích đoạn: emmaitre

Em nghĩ hoặc là bạn bác không biết tiếng Việt,hoặc là bác không hiểu tiếng Bắc kinh,nên có sự nhầm nhọt gì đây.:DGiá đó chính quốc cũng không có đâu bác ạ!Làm gì có A4 20k(giá của A3 cũng hơn 20 rồi)

Không bằng Camry mà đòi so sánh với Honda Legend thì tức cười bác nhỉ.:D:D:D
Bác Mina nói đúng,chỉ có Crown của Toy mới sánh được với em Honda Legend thui!:)