Hạng B1
9/5/16
67
103
33
42
Em đi mua xe cho vợ cả đi. Sau khi đi xem hầu hết các hãng, mình quyết định xuống tiền cho em SSANGYONG XLV nhập Hàn quốc hết 619tr chưa lăn bánh, máy 1.6 AT 6 cấp, option cũng khá đầy đủ, xe rộng rãi như Cx5, đi đằm hơn Cx5 2.0 mà rẻ hơn gần 200tr. Đi 5-7 năm giữ gìn kỹ một tí, bảo dưỡng đầy đủ, sau đó đổi xe khác.
Mua xe là do mình chọn lựa đừng tin vào hãng nói, bia kèm lạc thì vứt nó qua bên.

Attachments

• Like
Reactions: job 2
Hạng B2
24/10/13
416
266
63
Thằng bạn e mới nhận xe, đại lý cũng đòi lạc thế là nó sạc cho 1 tăng, cuối cùng xe cũng phải giao mà chả mất thêm đồng nào, quan trọng do người mua có dễ dãi không, ham có xe sớm, chấp nhận mất thêm vài chục thì đừng mong vn có xe giá tốt.
Xạo !!!!

Hạng B2
24/10/13
416
266
63
Đâu có sale nào mà ngu đến nỗi kêu bạn ông lên nhận xe rồi bắt bạn ông mua phụ kiện để nghe chửi !!! Người đặt xe ko bao giờ biết mình đặt xe đang xếp thứ bao nhiêu nên sale có hàng trăm cách để nói . Xe rush về rất ít nên rất hot làm gì có chuyện biếu ko cho bạn ông .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
7/12/17
800
1.089
93
36
Đâu có sale nào mà ngu đến nỗi kêu bạn ông lên nhận xe rồi bắt bạn ông mua phụ kiện để nghe chửi !!! Người đặt xe ko bao giờ biết mình đặt xe đang xếp thứ bao nhiêu nên sale có hàng trăm cách để nói . Xe rush về rất ít nên rất hot làm gì có chuyện biếu ko cho bạn ông .
Cọc xe đợi 2th, hẹn đàu tháng có xe xong rê hết tháng, sale bảo k có xe giờ muốn có xe sớm thì mua gói phụ kiện lây xe đại lý khác về cho, bạn tôi còn làm rùm lên gặp giám đốc của nó để nói chuyện, còn bác nên đọc kỹ lại từ đầu giờ tôi không nói rush tiếc gì nha. Còn ai nhắm kèm lạc duoc thì cứ mua,

Hạng B2
24/10/13
416
266
63
Cọc xe đợi 2th, hẹn đàu tháng có xe xong rê hết tháng, sale bảo k có xe giờ muốn có xe sớm thì mua gói phụ kiện lây xe đại lý khác về cho, bạn tôi còn làm rùm lên gặp giám đốc của nó để nói chuyện, còn bác nên đọc kỹ lại từ đầu giờ tôi không nói rush tiếc gì nha. Còn ai nhắm kèm lạc duoc thì cứ mua,
Chuyện cổ tích hài !!! Ai cũng như bạn bác toy ăn cám . “ Sale chỉ cần nói xe về ít quá xuất của bác qua tết mới có xe “” nghe xong bạn bác dám làm gì nó ?

Hạng C
7/12/17
800
1.089
93
36
Chuyện cổ tích hài !!! Ai cũng như bạn bác toy ăn cám . “ Sale chỉ cần nói xe về ít quá xuất của bác qua tết mới có xe “” nghe xong bạn bác dám làm gì nó ?
Thế thì bác mua lạc của nó thế là xong, cãi nhau làm gì, còn đây mình nói người thật việc thật bạn mình đi mua xe và mua bên hyundai, còn bác ko tin nếu ở sài gòn thì ra cafe mình dẫn bạn mình ra, giấy tờ hẳng hoi chứ tranh luận làm gì. Cũng đợi 2 tháng có suất nhưng lại lấy suất đó giao cho ngkhac, xe có 600 mấy mà đòi bảo hiểm cả 15,16 tr. Ko thì lấy gói phụ kiên bên nó gần 20tr mới có xe sơm. Còn bác có tiền thì mua lạc đi :))). Còn ngkhac lấy xe k mất thêm phí thì họ nói ra vậy ko tin tuỳ bác. Nói thẳng bạn em ko len showroom nó làm rùm lên thi cũng qua tết mới có xe, do người mua như bác sale nó mới thịt đc ấy. Vậy nha bác, đừng rep em lại