Hạng B1
21/3/18
71
275
68
44
Cần số nhìn như cái đùi gà xấu không tưởng được :D
Mà nội thất thời nào nhìn y đúc con xề 2010 nhà mình vậy chời.

Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Em này với Xpander: ở nước ngoài thì Xpander thắng nổi, ko biết về VN thì 2 sản phẩm này so kè ra sao
Xpander không cõ gói đầu chính giữa hàng ghế 2 , vay 3 người sao ngồi đc , ghế nó nhỏ nhỏ sao ấy , em mới đc ngồi rồi .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Xpander không cõ gói đầu chính giữa hàng ghế 2 , vay 3 người sao ngồi đc , ghế nó nhỏ nhỏ sao ấy , em mới đc ngồi rồi .
Thiết kế vậy để người ngồi giữa dể ngủ đó bác, chỉ cần nhắm mắt ngã đầu thành ghế là thăng thôi;)

Hạng B1
31/3/18
52
28
18
còn nhiều cái nhỏ nhặt khác mà Rush phải chịu thua đó, ví như bác nói ko có tựa đầu hàng ghế 2 nhưng có bệ tỳ tay ở dây.gập các hàng ghế 2,3 lại dc 1 mặt phẳng dài rộng phía sau, chi tiết này rất đáng giá. So với việc thiết kế khung gầm abc gì đó của Toy nên hàng ghế 3 cũa Rush nâng cao so với hàng ghế 1,2 làm cho phần người ngồi phía sau rất hạn chế và khi gập hàng ghế 3 lại thì so voi xpander thì Rush nhìn rất phản cảm và chiếm diện tích.
hàng ghế thứ 2 của xpander có thể di chuyển lên xuống linh động cho người ngồi hàng ghế thứ 2 và 3. Chưa kể thao tác 1 tay 1 chậm lẫy gập ghế để lên xe ngồi vào hàng ghế thứ 3 rất nhanh gọn

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Golddad
Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
còn nhiều cái nhỏ nhặt khác mà Rush phải chịu thua đó, ví như bác nói ko có tựa đầu hàng ghế 2 nhưng có bệ tỳ tay ở dây.gập các hàng ghế 2,3 lại dc 1 mặt phẳng dài rộng phía sau, chi tiết này rất đáng giá. So với việc thiết kế khung gầm abc gì đó của Toy nên hàng ghế 3 cũa Rush nâng cao so với hàng ghế 1,2 làm cho phần người ngồi phía sau rất hạn chế và khi gập hàng ghế 3 lại thì so voi xpander thì Rush nhìn rất phản cảm và chiếm diện tích.
Khuyết điễm nữa là nội thất màu kem sáng rất dễ bị dơ và mau xuống màu !

Hạng B1
31/3/18
52
28
18
Khuyết điễm nữa là nội thất màu kem sáng rất dễ bị dơ và mau xuống màu !
Tôi thấy đó không phải yếu điểm. Mà là lợi điểm dễ phát hiện chỗ dơ để vệ sinh. Chứ còn đen thui thì trùng với màu dơ của bụi đất cát làm mình sẽ nghĩ xe còn sạch và lười vệ sinh xe hơn