Tags
rush
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Bác nói đúng? Vậy tại sao ko chọn tucson? Cx5? Đi cho sướng lỡ dịp leo dốc ngắm cảnh đi phượt tận dụng tối đa ko lo rớt núi sợ sệt các kiểu con đà điểu?
Trong này em ko biết các anh chạy con morning 1.0 chưa? Đi thì vẫn được đấy mà nó đuối đến nỗi thật tình ko muốn đi nó luôn các anh đòi 1.5 chở 5 6 người.Thật tình em thấy ko hợp lý chỗ nào cả
Nhà e đi con Sedans AT 1.5 chở 4 ng lớn và 2 đứa nhỏ (55kg) chạy 100km trên cao tốc như thường, vượt xe phà phà vòng tua lên hơi cao thôi, e đang nói đi QL14 từ SG đi Ban Mê Thuật chứ ko phải đi đường bằng phẳng

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Nhà e đi con Sedans AT 1.5 chở 4 ng lớn và 2 đứa nhỏ (55kg) chạy 100km trên cao tốc như thường, vượt xe phà phà vòng tua lên hơi cao thôi, e đang nói đi QL14 từ SG đi Ban Mê Thuật chứ ko phải đi đường bằng phẳng
Em đang đi 1.6 mt lên chùa linh ứng thôi chở 2 bật máy điều hoà nấc 4.Có 2 xe phía trước xe em ce thứ 3 đi chậm, em dự đoán xe mình se lên ko nổi hoặc tắt máy nếu xe phía trước phanh bất ngờ.Y chang mấy cha phía trước đi dốc ko có kinh nghiệm đi như rùa kết quả.... hơi hãi, em chưa hình dung được nếu máy yếu chở nặng của At thế nào ko tắt máy nhưng ko biết kéo nổi ko?

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Em đang đi 1.6 mt lên chùa linh ứng thôi chở 2 bật máy điều hoà nấc 4.Có 2 xe phía trước xe em ce thứ 3 đi chậm, em dự đoán xe mình se lên ko nổi hoặc tắt máy nếu xe phía trước phanh bất ngờ.Y chang mấy cha phía trước đi dốc ko có kinh nghiệm đi như rùa kết quả.... hơi hãi, em chưa hình dung được nếu máy yếu chở nặng của At thế nào ko tắt máy nhưng ko biết kéo nổi ko?
Thưa anh: số tự động xe nào nó cũng có 1 cái cơ cấu bán tự dộng để ở các cấp số dành cho lên và xuống dốc. Khi đi xe thì hãy nên biết cơ cấu này để tránh trường hợp đáng tiếc như mất phanh do rà nhiều khi xuống dốc đèo hay tuội dốc.
Với máy 1.5 để số 1 hay 2 chở full tải thì Linh Ứng hay Bà Nà gì cũng lên ngọt nhưng tua máy hơi bị cao.
E chỉ hiểu đến đây thôi vì nó là trải nghiệm với xe nhà e

• Like
Reactions: dunghailua
Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Dạ, em cảm ơn Bác.

mà sao lạ vậy Bác? 4tune 2018 bản xăng bị lỗi gì sao nhiều người bán lại xe lướt vậy?
Máy xăng fotun không mạnh bằng những con khác cùng hạng cùng tiền . Uống xăng hơi quá nhiều nên đa số cty hay cq đi nhiều . Mẫu 2016 củ hộp số 4AT đi còn uống dữ hơn nữa dòng củ này còn rớt thê thảm máy xăng

Hạng B2
20/8/18
390
125
63
xem chừng nó sẽ là ngôi sao gà đẻ trứng vàng của tô cho xem

Hạng B2
17/10/15
165
35
28
45
E thì chấm Rush rồi, còn khoản ăn uống xăng thì phải xem các cụ đi xem thế nào cái đã :p