Tags
rush
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Mua xe 7 chỗ nhưng mấy khi chờ 7 đâu bác, nhà mình có chiếc santafe toàn chờ 5-6 người, chủ yếu có con nhỏ thì cực kì nhiều đồ, xe đẩy, đồ đạc nữa sedan không thể chở hết nổi đâu, 7 chỗ vẫn linh hoạt hơn khi cần tận dụng và chuyển đổi không gian
Bác nói đúng? Vậy tại sao ko chọn tucson? Cx5? Đi cho sướng lỡ dịp leo dốc ngắm cảnh đi phượt tận dụng tối đa ko lo rớt núi sợ sệt các kiểu con đà điểu?
Trong này em ko biết các anh chạy con morning 1.0 chưa? Đi thì vẫn được đấy mà nó đuối đến nỗi thật tình ko muốn đi nó luôn các anh đòi 1.5 chở 5 6 người.Thật tình em thấy ko hợp lý chỗ nào cả

Tập Lái
21/10/18
41
30
18
33
Bác nói đúng? Vậy tại sao ko chọn tucson? Cx5? Đi cho sướng lỡ dịp leo dốc ngắm cảnh đi phượt tận dụng tối đa ko lo rớt núi sợ sệt các kiểu con đà điểu?
Trong này em ko biết các anh chạy con morning 1.0 chưa? Đi thì vẫn được đấy mà nó đuối đến nỗi thật tình ko muốn đi nó luôn các anh đòi 1.5 chở 5 6 người.Thật tình em thấy ko hợp lý chỗ nào cả

Trời, tiền thôi bác ơi, ai mà có tiền mua mấy con đó thì ngắm rush hay xpander làm gì nữa

• Like
Reactions: Bin Bin and ican
Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Mấy anh chạy xe hay quá nhỉ? Toàn cao thủ ko á? Em nghề non trẻ chạy từ xe tải đến ô tô con gần 5 năm rồi mà xe con em đi 1.6 số sàn mà nhiều khi leo dốc chở 2 thôi còn tụt canxi đổ mồ hôi với nó mà mấy bác chạy 1.5 7 chỗ chở 5 thôi cũng đờ người chứ 7.Nể mấy bác liều thật.Theo em xe này chỉ thích hợp đi đô thị chạy tà tà ok
1.6 số sàn mà bác chạy kiểu gì hụt hơi .chạy thêm nhiều nữa

Hạng D
11/4/10
1.519
3.095
113
TP.HCM
Hiện đang có VMS , đặt cọc mua 4tune hay Rush qua tết lấy có KM gì ko các Bác? (em ko thich cảnh mua bia kèm lạc)