Tags
rush
Hạng C
9/9/16
522
393
78
Con này công xuất động cơ ngang con morning, bác cứ mượn con morning chất lên xe 4 ông to con rồi phóng đi cafe or đường trường, cao tốc là sẽ cảm nhận rõ và có câu trả lời thôi. Động cơ này không nên chạy đèo dốc or Toyota định hướng xe gia đình chỉ đi gần gần thôi?
yếu máy nhưng khoẻ túi tiền. Đi xe nhiều mã thì sướng thật nhưng vài ngày cứ 1tr tiền xăng mới thấy thốn bác ak. Bác nào đi xe mã to thì hiểu.

Hạng B2
28/5/16
387
451
63
43
Nền kinh tế thị trường có định hướng xhcn sẽ luôn tạo ra những thứ quái đản. Chỉ dân mình khổ, thu thuế cao nhưng số thuế đó đầu tư cho dân chẳng được là bao. Chiếc xe nhìn không có gì đặc biệt, thiết bị nghèo nàn mà giá thì cao .....

• Like
Reactions: DKmarket
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Hơn 8xx lấy bà nó Innova E đập thùng hoặc bản G (used) rồi chứ ngắm con này làm gì, chả lẽ con này hơn dc Innova.
Chỗ hơn chỗ thua, tùy vào nhu cầu của bác.
Bản cũ thì không tính được. Giá hơn 800 là đã gắn thêm nhiều option nha bác.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Chỗ hơn chỗ thua, tùy vào nhu cầu của bác.
Bản cũ thì không tính được. Giá hơn 800 là đã gắn thêm nhiều option nha bác.
Bác sale trên bảo gắn thêm option là lên tới 900, còn 800 hơn là do kèm theo tiền cúng vườn chứ có gắn thêm option gì nữa mấy cái phụ kiện che mưa, inox...đâu có dc coi là option.

Hạng D
14/8/16
1.860
2.246
113
39
Nền kinh tế thị trường có định hướng xhcn sẽ luôn tạo ra những thứ quái đản. Chỉ dân mình khổ, thu thuế cao nhưng số thuế đó đầu tư cho dân chẳng được là bao. Chiếc xe nhìn không có gì đặc biệt, thiết bị nghèo nàn mà giá thì cao .....
Cụ nhà thơ nguyễn khuyến mà sống lại chắc thấm hiểu ý pác nói.
Terra bán ở phillipin giá 650tr, vượt đại dương về vn hơn 1 tỷ.
Sáng nay báo chí đưa tin chúng ta tự hào năng lực cạnh tranh hơn cả Lào và Campuchia! Mà đâu đó vẫn nói nền công nghiệp 4.0! Làm đường cao tóc 1 cơn mưa rào đã hư mặt đường, thuế xăng dầu vẫn cứ tăng mà rượu, thuốc là độc hại thì không tăng! Thế mới biết kinh thế thị trường là vậy đó pác.
Thôi khỏi trách đi, việc còn lại là kiếm tiền, mà kiếm ở đâu giờ? Lương làm cả tháng chưa tới 10tr!

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng B2
9/8/17
238
202
43
Cụ nhà thơ nguyễn khuyến mà sống lại chắc thấm hiểu ý pác nói.
Terra bán ở phillipin giá 650tr, vượt đại dương về vn hơn 1 tỷ.
Sáng nay báo chí đưa tin chúng ta tự hào năng lực cạnh tranh hơn cả Lào và Campuchia! Mà đâu đó vẫn nói nền công nghiệp 4.0! Làm đường cao tóc 1 cơn mưa rào đã hư mặt đường, thuế xăng dầu vẫn cứ tăng mà rượu, thuốc là độc hại thì không tăng! Thế mới biết kinh thế thị trường là vậy đó pác.
Thôi khỏi trách đi, việc còn lại là kiếm tiền, mà kiếm ở đâu giờ? Lương làm cả tháng chưa tới 10tr!
Em Rush này ở Indo quy ra tiền Việt tầm 380 - 450tr, Avanza cũng chưa tới 400 về Việt Nam lên thế này, đến nản.