Hạng B2
30/11/07
433
0
16
RE: Toyota Solara coupe mui trần

em cũng chả xem đc, bác nào pót lại đi

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

Trích đoạn: letientuan

Trích đoạn: kanz_min

tối qua gặp em này biển 30k treo hoa cưới chạy trước, theo sau là 1 em Hummer đen, sau nữa là 1 em Rav-4 cũng đen, cả đoàn vòng từ Bà Triệu sang Nguyễn Du, hoành tráng lắm :)
đó là đám cưới con gái của chủ salon bên Gia Lâm,e này là quà cho con rể
thế con gái bác chủ có bị sao không mà bố vợ phải đền bù cả con Solara thế bác :D:D

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.142
18.217
113

Trích đoạn: Lucastoni

Trích đoạn: letientuan

Trích đoạn: kanz_min

tối qua gặp em này biển 30k treo hoa cưới chạy trước, theo sau là 1 em Hummer đen, sau nữa là 1 em Rav-4 cũng đen, cả đoàn vòng từ Bà Triệu sang Nguyễn Du, hoành tráng lắm :)
đó là đám cưới con gái của chủ salon bên Gia Lâm,e này là quà cho con rể
thế con gái bác chủ có bị sao không mà bố vợ phải đền bù cả con Solara thế bác :D:D
phảihỏi con rể có sao ko thì mới dc đền bù chứ bác :D

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

Trích đoạn: TKM

Trích đoạn: Lucastoni

phảihỏi con rể có sao ko thì mới dc đền bù chứ bác :D
:D:D:D

Hạng B1
3/3/08
78
0
0
www.otosaigon.com

Trích đoạn: chain

Trích đoạn: kuangnd

Giá 87K em đi mua Acura MDX hoặc Audi TT :)

Nếu bác làm thế thì em xin nói rằng quyết định của bác là SÁNG SUỐT. Tại vì Solara kiểu dáng không đẹp, mà giá vậy là quá cao. Giá Solara tại Mỹ cũng ngang bằng giá Camry.
Đúng rồi vì tên đầy đủ của SOLARA là CAMRY SOLARA mà (một phân hiệu thể thao của CAM thôi) cũng giống như COROLLA ALTIS mà.
Em vẫn thích MDX hoặc TT hơn
:):):):)

Tập Lái
26/9/04
44
0
0
www.thientuehotel.com

Giá của Solara thường thì tầm khỏang Camry( giá tại Mỹ 23k) còn Solara mui trần thì khỏang 30k tùy option.
Con MDX basic giá 33k, full option 41k. Về giá cả và đẳng cấp thì MDX vẫn hơn nhưng hai dòng xe đấy khác nhau ve phân khúc nên cũng khó so sánh, em nghe nói MDX về VN ra giấy tờ tầm khỏang 110k...
...cao ngất ngưởng

Hạng B2
9/5/07
221
1
0

ông anh em có chiếc đời 08 em có post hình lâu rồi , MDX 41K full option ở đâu bán vậy chỉ em cái dealer nha ,em đang chạy MDX nè , đời 08 brandnew 51K,sport packet, entertainment ......em ở Wa

Hạng D
8/4/07
1.075
0
0

Em này cách đây hơn năm thì bên gara....ở 3/2 nói 80K có thương lượng ( chạy khoảng 3K )
Còn 87K thì kiếm đâu ra MDX còn keng ?????

Tập Lái
26/9/04
44
0
0
www.thientuehotel.com

Em chạy ké MDX của bà chị, đời đầu 08, full option, GPS, Baga mui,sunroof, ghế sưởi, điều khiển = giọng nói...("full option" e quote ko theo package S&P của bác mà chọn theo món, chắc có lẽ thế nên rẻ hơn xe Bác)..giá 41k + tax, outdoor 44k...Em thấy giá MDX 2009 trên mạng cho S&P package là 48k7 (manufacturer suggest retail price), lúc mua còn trả giá xuống được vài k nữa...em ở TX