Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
bác đang ở đâu có sống tai Mỹ ko,phán như thần thế :p :p :p
Em ko, nhưng "thị trường vốn" phản ánh như thế.
Ko có cty ô tô nào của Mẽo đc nhà đầu tư tham gia nhiệt tình trừ Tesla cả.
Còn trước em hay đi làm đàm phán, thì Mẽo là trùm bảo hộ với bắt nạt rồi, cứ nhìn vụ ép người như Tiktok năm ngoái, hay zọa zồ nhau oánh thuế xe hơi từ Nhật với Châu Âu năm 2019 đấy thôi. CPTTP rồi biến đổi khí hậu, cái gì mà lợi thế cạnh tranh của Mẽo yếu, là đều cúp cua ngay.
Nếu pháp nhân nội địa mạnh như VW ở châu Âu, thì nó hạ hết hàng rào thuế quan ngay.

Hạng B2
9/9/16
335
360
63
37
Tôi chạy tốc độ tối đa cho phép đấy chỗ nào 90 đóng 90, 120 thì đóng 120 thôi. Chạy xe thật thì lên tiếng chứ rồi lại nổ 400km 12 tiếng 2 tài, chối tai lắm.
Các bác cãi nhau làm gì, hồi e còn trẻ, e quất 1 ga con Exciter 135 từ Tuy Hòa về SG hết có 9h vẫn đc mà, nói chi xe hơi :D

• Haha
Reactions: Bạch Hưng Hoàng
4/3/19
499
282
66
28
Các bác cãi nhau làm gì, hồi e còn trẻ, e quất 1 ga con Exciter 135 từ Tuy Hòa về SG hết có 9h vẫn đc mà, nói chi xe hơi :D
Nhiều người cũng ảo diệu lắm, 400km/h kêu 12 tiếng, cho ăn uống nghỉ ngơi hẳn 2 tiếng cho xông xênh, thế ra quốc lộ bò có 40km/h thì lại chả bị xe sau nó dí còi thủng màng nhĩ

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
Em ko, nhưng "thị trường vốn" phản ánh như thế.
Ko có cty ô tô nào của Mẽo đc nhà đầu tư tham gia nhiệt tình trừ Tesla cả.
Còn trước em hay đi làm đàm phán, thì Mẽo là trùm bảo hộ với bắt nạt rồi, cứ nhìn vụ ép người như Tiktok năm ngoái, hay zọa zồ nhau oánh thuế xe hơi từ Nhật với Châu Âu năm 2019 đấy thôi. CPTTP rồi biến đổi khí hậu, cái gì mà lợi thế cạnh tranh của Mẽo yếu, là đều cúp cua ngay.
Nếu pháp nhân nội địa mạnh như VW ở châu Âu, thì nó hạ hết hàng rào thuế quan ngay.
sống tai My thi bác sẽ hiểu tại sao nó làm thế,những cái bac nói thi nhưng cái đó đều liên quan đến chính trị ko nên nói,chư ko sông tai nơi ấy sao cảm nhân dc :D ,bác đang sông ở VN thì hãy nhìn vô đó tại sao gia xe ngày càng tăng,giá dầu thì tăng mạnh nhưng khi giảm thì nhỏ giọt,sông tại nơi ây lâu năm bác hiểu dc nơi ây thế nao chưa ma tim hiểu và phán thi trương Mỹ như thuộc lòng luôn :p