Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
chỉ dc cái hùa vào là giỏi

chỉ được cài hùa vào là giỏi, đợi lâu lắm mới được chửi đúnh không anh bạn ơi. cái lỗi này chỉ là cái lỗi nhỏ thôi, là nó k phân biệt được là trẻ con hay là người lớn ngồi để bung túi khí đúng cách, tức là cái lỗi liên quan đến cảm biến cân nặng, muốn hùa thì cũng phải khôn 1 tí
lỗi nào đi lỗi đó, đừng vơ cả nắm, mấy cái xe hàn bị triệu hồi cả triệu cái vì lỗi dẽ cháy nổ, khôngđược đậu trong nhà mà nó vẫn bán dược thì cái lỗi triệu hòi này quá bình thường, chắc mấy a xe hàn xưa giờ chờ lâu lắm mới có chuyện mà nói toy chứ tiền đâu nhiều mà mua toy xịn, mặc dù chẳng có tiền mua xe toytota nhiều tiền , rồi mua mấy con kia , hyundai rẻ tiền xongđi xỉa xói mấy hãng nhật khác, làm như mình thông minh mua con xe hàn vừa rẻ vừa đẹp lại sướng mà chưa hiểu rằng của rẻ là của ôi, xe rẻ nào cũng kém an toàn như nhau cả, tỉ lệ tử vong khi tai nạn và số lượng vụ tai nạn thống kê trên thế giới thì chẳng thấy toyota đâu mà toàn thấy xe mỹ, xeđức xe hàn ,đi xe thì k bao giờ chịuđeo dây an toàn bàyđặt thượngđẳng an toàn
mấy cái xe bi cấm để trong nhà bị cấm bán thì an toàn vào đâu, tai nạn hi hữu thì xe hàn cũng chết như thường, cái tôn của đám xe hàn cũng mỏng k kém, lại còn nhanh mục, gầm nhanh xuống, lên cái vỉa hè thôi mà đã õng ẹo, mấy anh fan xe hàn cũng kì, mua con xe thì cũng cần gì xỉa xói xe khác, cứ hưởng thụ nhũng gì anh có , tiền a có bao nhiêu a hưởng vậy thôi.

bày đặt xỉa xói hãng này hãng khác, người hàn cũng dơ k kém người nhật đâu, cái châu á nầy thì thằng nào cũng dơ như nhau, riêng xe hàn còn kém trung quốc nữa là
nói về an toàn thì mấy con xe bình dân này ngoài subaru và mazda ra được dánh giá cao thì mấy con còn lại dởm cả thôi, muốn chuẩn xịn an toàn mua subaur, mazda lexus, volvo và xe đức rồi nói an toàn
Các ông cũng xỉa xói xe hãng khác có khác gì nhau đâu mà tỏ vẻ thượng đẳng,
Chả gì tự nhiên mà có câu xe toy không nổ túi khí, chả có gì tự nhiên người ta gọi fortuner là thánh lật, chả có gì tự nhiên gọi là thùng cattong, gian lận an toàn thì cũng chả ra cái gì.

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Các ông cũng xỉa xói xe hãng khác có khác gì nhau đâu mà tỏ vẻ thượng đẳng,
Chả gì tự nhiên mà có câu xe toy không nổ túi khí, chả có gì tự nhiên người ta gọi fortuner là thánh lật, chả có gì tự nhiên gọi là thùng cattong, gian lận an toàn thì cũng chả ra cái gì.
người ta xỉa xói là đúng, còn mấy ông Hàn toàn tự sướng vs nhau
Nhìn lại xem trên bản đồ ô tô thế giới xem, Toy có Lexus còn Kia Hyundai có gì ?
Suốt ngày ôm cái quá khứ túi khí vs lật ko thây chán ah
Mé cái thời fortuner nó lật thì đám Hàn chắc mới làm dc con Morning, chắc cay cú lắm

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng C
9/9/16
522
393
78
Các bác giàu tiền giàu bạc, nhà đẹp vk xinh mua con xe như 1 món đồ thì cứ xe hàn, xe đức mà quất, nó phục vụ mình, mang đến sự sang chảnh, chìu chuộng.
Còn khi mà con xe là gia tài, là nồi cơm, là chiến hữu thì các bác mới thấu hiểu.

Hạng B2
11/8/11
264
318
63
bên VN thì mình chưa bao giờ chạy toyota,nhưng qua Mỹ mình phải mua toyota.vì nó bền thật sự.mỗi ngày mình chạy gần 90 miles.nên phải là cái xe thật bền và chịu được cường độ chạy rất cao.không giống ở VN.
Tất cả bạn bè mình bên này đều đi toyota,a bạn chạy avalon đời nhà tống,đến nay hơn 300k miles,đèn đóm vàng khè thấy gớm,nhưng nó vẫn cày,camry,corolla trên 250k miles thì trong hãng mình đầy ngưòi vẫn chạy. mình thấy mấy lão gì mỹ trắng mỹ đen gì cũng chạy toy rất nhiều. chắc tại nó ko thể hư thứ mà nó ko có.
Nói vậy ko phải nó là thánh ko hư được,chắc chắn sẽ có lỗi hoặc hỏng gì đó,nhưng nó ít thôi.
Thấy mấy bác cứ khen chê này kia,em thấy xe nào mình thích và nó phù hợp với nhu cầu và tài chính mình là được.Em mà có tiền là em cứ mec,bmw,lexus mà táng,chạy chán đổi xe ko cần si nghĩ nhìu.kkkk

• Like
Reactions: Dung CT
Hạng C
13/5/16
839
15.555
68
bên VN thì mình chưa bao giờ chạy toyota,nhưng qua Mỹ mình phải mua toyota.vì nó bền thật sự.mỗi ngày mình chạy gần 90 miles.nên phải là cái xe thật bền và chịu được cường độ chạy rất cao.không giống ở VN.
Tất cả bạn bè mình bên này đều đi toyota,a bạn chạy avalon đời nhà tống,đến nay hơn 300k miles,đèn đóm vàng khè thấy gớm,nhưng nó vẫn cày,camry,corolla trên 250k miles thì trong hãng mình đầy ngưòi vẫn chạy. mình thấy mấy lão gì mỹ trắng mỹ đen gì cũng chạy toy rất nhiều. chắc tại nó ko thể hư thứ mà nó ko có.
Nói vậy ko phải nó là thánh ko hư được,chắc chắn sẽ có lỗi hoặc hỏng gì đó,nhưng nó ít thôi.
Thấy mấy bác cứ khen chê này kia,em thấy xe nào mình thích và nó phù hợp với nhu cầu và tài chính mình là được.Em mà có tiền là em cứ mec,bmw,lexus mà táng,chạy chán đổi xe ko cần si nghĩ nhìu.kkkk
Chuận, nhỡ nó không bung túi khí thì chỉ là xui thôi !?! :D

• Haha
Reactions: Long_k
Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
người ta xỉa xói là đúng, còn mấy ông Hàn toàn tự sướng vs nhau
Nhìn lại xem trên bản đồ ô tô thế giới xem, Toy có Lexus còn Kia Hyundai có gì ?
Suốt ngày ôm cái quá khứ túi khí vs lật ko thây chán ah
Mé cái thời fortuner nó lật thì đám Hàn chắc mới làm dc con Morning, chắc cay cú lắm
Toyota triệu hồi hơn 1,1 triệu xe đồi 2020-2022 vì lỗi túi khí

Top 3 thế giới bảo không có gì,
các ông cũng lôi chuyện cũ ra cũng khác gì nhau đâu, chó chê mèo lắm lông