Hạng B2
11/8/11
264
318
63
sao nhiều ngưòi có ác cảm với xe Hàn ha,mặc dù mình ko đi xe Hàn nhưng mình thấy xe Hàn nó đẹp mà.giờ ở Vn mình chạy đầy ngoài đường.chứng tỏ nó cũng bền đấy chứ.

Hạng B2
12/12/11
351
297
63
chả hiểu những thành phần như này, ông lôi xe hàn ra chê liệu câu chê đó có làm giàu cho ông không? hay để người khác cười vào mặt cho. đúng là trẻ trâu.
không có lửa làm sao có khói, fan xe Hàn cũng chẳng vừa, trên báo vne cứ bài nào liên quan đến xe Nhật lại lôi toy, vios thùng tôn... vào kháy. Chẳng biết ai trẻ trâu ?

Hạng B2
12/12/11
351
297
63
sao nhiều ngưòi có ác cảm với xe Hàn ha,mặc dù mình ko đi xe Hàn nhưng mình thấy xe Hàn nó đẹp mà.giờ ở Vn mình chạy đầy ngoài đường.chứng tỏ nó cũng bền đấy chứ.
chạy đầy đường vì nó rẻ, ở ĐNA ngoài vn ra nhìn bxh xe bán chạy chẳng có xe Hàn nào cả. Nếu ở vn xe Hàn giá = xe Nhật thì lúc ấy người ta mua xe Nhật hết rồi :))))

Hạng B2
11/8/11
264
318
63
chạy đầy đường vì nó rẻ, ở ĐNA ngoài vn ra nhìn bxh xe bán chạy chẳng có xe Hàn nào cả. Nếu ở vn xe Hàn giá = xe Nhật thì lúc ấy người ta mua xe Nhật hết rồi :))))
có thấy nó rẻ đâu?2011 mình mua ford escape vì nó còn rẻ hơn tucson hay sportage .

10/5/17
1.589
1.357
118
Mình cũng chả ghét gì xe Hàn, xe Hàn định vị là xe giá rẻ, nhiều ốp sần, mẫu đổi liên tục vì không có chiến lược thiết kế nhất quán, chăm chút các yếu tố phụ khá tốt, nhưng động cơ và vật liệu thì quá kém. Các Thánh hưởng thụ ít có điều kiện sở hữu nhiều xe nên thủ râm tinh thần ghê lắm, ca tụng lên tận mây xanh, điều này rất phản cảm nên mình không còn tí thiện cảm nào với xe Hàn.

• Like
Reactions: win98_cd125