Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Các bác đừng tranh cãi nhau nữa TRUNG THÀNH là đức tính đáng quý nhất của người VN ta mà. Cứ thế đi cứ mua Toy với Lexus đi hết đi để các hãng khác bắt buộc phải tung ra những sản phẩm tốt hơn với giá cạnh tranh hơn để em còn mua chứ. Xin lỗi em chỉ là người tiêu dùng ít tiền :)

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Theo em là thay vì đi cãi vã, đả kích bác nên làm cái gì đó phát triển Otosaigon, chẳng hạn như bác hiểu biết nhiều về ô tô, đi nhiều các loại xe rồi thì làm bài đánh giá, trải nghiệm để mọi người học hỏi đi. Bác cứ chê, nhưng cho lên xe chắc gì đã biết sử dụng các tính năng như thế nào? Xe có cái gì ? Tốt hay dởm :D

- Hehe, tuổi của mình bây giờ không nói chuyện ở trong cái xe nữa cụ ah. Mà cũng chả cần đả kích, cãi vã gì với ai. Không tin bác cứ vào profile của mình xem được mấy thread mình " cài vã " như chữ bác sử dụng. Mình chỉ thấy chướng tai gai mắt vì những chuyện ai cũng biết nhưng có 1 số thằng viết thuê cứ anh em người ta đã rét run vì phải bỏ tiền ra mua cái xe, rồi còn phải lo sợ thế nọ thế kia. Tiền thì của mình, mà đi mua cái gì cũng cứ như phải mang ơn nhau. Cái xe tỷ bạc mà hư cái gì không thấy ai chịu trách nhiệm, quan đổ cho lính lính đổ cho quan, mà giá thì đắt trên trời. Mình chỉ nói cái mình thấy và chắc chắn rằng ai cũng thấy. Bọn mình đi làm thuê, tích cóp được ít mà chơi xe với nhau Cụ ah. Cho nên em không thể nào chia sẻ, " tư vấn " cho nhau kiểu thích thì nhích, máu thì múc , rồi xúc rồi...vv. Tiền của họ , mồ hôi nước mắt, bảo người ta nhẩy vô chỗ chết cho sướng cái miệng mình không phải là năng khiếu của em. Bây giờ thông tin nhiều như rươi , có tí con chữ là tha hồ thẩm định. Anh em mình mê xe mà chơi với nhau, chứ đâu có đi buôn mà phải ru em đầu con sóng, em hong tóc...Nói ra thì em đi chắc cũng không nhiều bằng Cụ hay các Cụ khác trên đây, vì xe sang em chưa đủ tầm, nhưng xe ghẻ em cày chắc gần hết các thể loại người ta vứt đi ở Việt Nam. Chúng em nghèo, nên có được cái xe thì mừng lắm. Dân gian nó bảo của đau con xót, chứ em không ăn cắp của công, không lấy cái cơ nhỡ bất hạnh của người khác làm cơ hội đớp hít của mình và chắc chắn 1 điều bạn bè hay người quen nó gặp trong quán ăn sáng, em được mời bát phở hay tô bún thang mà không phải nhận kèm sau đó cái thứ trong quần...phụ nữ hoặc cục nước bọt mà 1 số ai đó đã " quen " chắc thường không nhận ra. Cho nên đổi từ cái xe nầy qua xe khác là cả 1 vấn đề, Cụ thông cảm cho.

- Còn xin lỗi Bác rằng, em chả làm gì được cho Otosaigon cả, vì cái thân em lo còn chưa xong. Em nói em tham gia vào đây để phát triển hay đóng góp chút gì đó cho sự phát triển của OS thì đó là 1 lời nói dối. Ở ngoài đời làm ăn miệng mồm thế nào cũng được, nhưng đã vào đến đây, vào đến cái nơi người ta không biết mặt mình là ai mà vẫn còn phải đi nói dối, đi hùa theo số đông, đi khen đểu nhau thì chắc chắn đó không phải là chọn lựa của em. Lời thật thì mất lòng. Chúng ta là 1 thành viên của 1 tập thể, chúng ta có thể bất đồng nhưng sẽ không bao giờ bất hòa. Không có bất đồng thì không bao giờ tiến bộ. Em vào đây người ghét chắc không ít nhưng may là các Cụ Mod không banned nick thì cũng ơn trên soi xét rồi còn mong gì hơn nữa. Hehe