Tập Lái
15/10/21
17
13
3
40
Hẹn so với xpander 2022 sài hộp số at nhé, xem ai leo dốc khoẻ hơn và gầm cửa cách âm ai ồn hơn bn nhé
Tiêu chí tiết kiệm chạy dịch vụ mà vẫn xài AT thì đúng tụi X nó khinh thường dân xứ ta rồi cụ.

• Wow
Reactions: triet gpvn
Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Tiêu chí tiết kiệm chạy dịch vụ mà vẫn xài AT thì đúng tụi X nó khinh thường dân xứ ta rồi cụ.
Dân chạy dịch vụ giờ mua AT hết rồi bác. MT chạy không đảm bảo sức khỏe. Nhất là trong SG.

• Like
Reactions: kdldt
Tập Lái
15/10/21
17
13
3
40
Dân chạy dịch vụ giờ mua AT hết rồi bác. MT chạy không đảm bảo sức khỏe. Nhất là trong SG.
À, chắc cách hiểu của em hơi nhầm chút. Ý của em muốn truyền đạt con X mới nó xài hộp số có cấp giống Philipine, chứ ko xài CVT cho tiết kiệm ý. Thanks bác.

• Like
Reactions: triet gpvn
Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
À, chắc cách hiểu của em hơi nhầm chút. Ý của em muốn truyền đạt con X mới nó xài hộp số có cấp giống Philipine, chứ ko xài CVT cho tiết kiệm ý. Thanks bác.
Giờ CVT với AT không nói cũng khó phân biệt lắm bác ơi.

Tập Lái
17/5/19
9
11
6
52
Mình có chạy inova rồi. bây giờ thì chạy veloz bảng top. Nói chung là rất ưng ý, mình ko phải fan toy nhé. có rất nhiều lần nó cứu mình lúc lơ đểnh, bây giờ mình cưng nó giống như là con cún yêu vậy đó. VD đi ban đêm mình do mệt nên ko quan sát kỹ bổng đèn cảnh báo bật lên, mình chú ý thêm thì có 1 ông tải bị pan nằm bên lề đường mà chẳng để chướng ngại vật gì cả... hú hồn. Còn rất nhiều cái nữa nhé....