Hạng B1
9/7/12
77
4
8
xin chia buồn cho chủ xe, anh em ra đường chạy cẩn thận tháng 7 cô hồn nhé!
Em nghĩ có khả năng bác tài gặp tình huống khẩn cấp thay vì thắng gấp lại đạp nhầm chân ga do luống cuống làm xe tăng tốc mạnh hơn và tai nạn xảy ra

Hạng B2
27/6/12
340
5
18
30
theo như e thấy những ai đi xe bs 60 chạy rất kinh hoàng, ẩu vô đối, do mình chạy nhanh quá mà xảy ra như vậy. mọi người hãy cẩn thận với con ma tốc độ mình ko kiểm soát dc nó đâu. toyota e thấy chân ga và chân thắng nó có vấn đề. e sure luôn dạo này ở địa phương e toàn toyota tai nạn nặng ko.ra đường ban đêm khuya rất nguy hiểm đường vắng chủ quan chạy nhanh. bso xe xấu nữa 78 là thất bát, hay số cuối là số 14 số 7 toàn là mấy xe bị nạn ko bữa nào e sẽ úp loạt ảnh minh chứng

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52
Chết cha :D:D vậy 0808 có sao không bác :D:D
nghia.lacettiCDX nói:
theo như e thấy những ai đi xe bs 60 chạy rất kinh hoàng, ẩu vô đối, do mình chạy nhanh quá mà xảy ra như vậy. mọi người hãy cẩn thận với con ma tốc độ mình ko kiểm soát dc nó đâu. toyota e thấy chân ga và chân thắng nó có vấn đề. e sure luôn dạo này ở địa phương e toàn toyota tai nạn nặng ko.ra đường ban đêm khuya rất nguy hiểm đường vắng chủ quan chạy nhanh. bso xe xấu nữa 78 là thất bát, hay số cuối là số 14 số 7 toàn là mấy xe bị nạn ko bữa nào e sẽ úp loạt ảnh minh chứng

Hạng C
26/4/12
865
35
28
nghia.lacettiCDX nói:

bác làm e sợ, v2 e có số 7 cuối
và........đầu 60..... ặc ặc

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/7/11
221
75
28
48
chia buồn. chạy lúc rạng sáng nguy hiểm quá. xe cont buồn ngủ hay mình buồn ngủ đều đi xa hết

Hạng B1
17/2/11
90
0
6
Sài Gòn
nghia.lacettiCDX nói:
Bác này nói nghe kinh quá đi!

Hạng C
8/10/11
587
545
93
Theo e tài xế mất tập trung dẫn đến xử trí k kịp vì tốc độ cao. Đèn đường k bật, đèn hông của công k sáng, hành khách k thắt dây an toàn... nhìu thứ gộp lại, cả khách quan lẫn chủ quan đều có,,,chuyến xe định mệnh cho gia chủ.thật quá tội nghiệp