Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
Mua xe theo mục đích thôi mà, hihi
Nhiều bác thấy mấy ông ngồi máy lạnh với ở bộ này sở nọ toàn đi Land. Vì nhiều khi họ phải đi công tác miền núi nhiều, đi hiện trường thực địa nhiều.
Còn mấy ông mua xe đi cf, nhậu nhẹt, kí hd làm ăn các kiểu thì next lun rồi.

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Mua xe theo mục đích thôi mà, hihi
Nhiều bác thấy mấy ông ngồi máy lạnh với ở bộ này sở nọ toàn đi Land. Vì nhiều khi họ phải đi công tác miền núi nhiều, đi hiện trường thực địa nhiều.
Còn mấy ông mua xe đi cf, nhậu nhẹt, kí hd làm ăn các kiểu thì next lun rồi.
Người có Land thì ở nhà cũng có 1, vài con xe vài
tỏi khác, option ngập mặt.

Nhiều a rảnh quá, cứ lo ng ta không biết cách tiêu tiền.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.466
113
if you want to go in the jungle take a Range Rover, but if you want to come out, take a Land Cruiser.

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Tông trực diện xe tải, vậy là nhẹ rồi.
A đi Hummer hay xe gì mà tự tin thế?
Tiền đâu mà đổ xăng dầu mà đi Hummer bác ơi, em chạy Go-viet kiếm ngày 3 bữa còn chưa xong, nhưng ghét Toyota VN là cứ ghét thôi, pháp luật đâu có cấm phải ko bác?
Thế bác đi ôtô gì? Nói cho em sợ coi nè!?

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Tiền đâu mà đổ xăng dầu mà đi Hummer bác ơi, em chạy Go-viet kiếm ngày 3 bữa còn chưa xong, nhưng ghét Toyota VN là cứ ghét thôi, pháp luật đâu có cấm phải ko bác?
Thế bác đi ôtô gì? Nói cho em sợ coi nè!?
Bài trừ phải có cơ sở.

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Nghe cùi mía quá bạn. Tôi có thằng em chạy cả fortuner 2016 trong hội và 1 chiếc Landcruiser. Mở công ty , đi nước ngoài như cơm bữa. Còn tôi thì 1 em Fortuner 2016 và 1 em Audi A4 ( vừa bán nửa năm trước con Rx350 ) - nói vậy cho bác biết, để tránh luôn cái việc kêu tôi nổ.
Lợi nhuận kinh doanh so với con xe chạy 40lít chả là bao. Dòng xe doanh nhân để doanh nhân họ xuống tiền.
Tiền tỷ nghe qua tưởng ghê gớm. Chứ dân buôn đất nền, đầu tư lớn, nhảy qua nhảy lại thu vài lô đến chục lô đất là bình thường. Cây xăng đã là cái đinh gì mà ghê gớm vậy.
Thích thì mua, không thì thôi. Dùng tư tưởng ấu trĩ lương 3 cọc 3 đồng rồi đánh đồng những người khác.
Mấy bác để ý gì mấy thằng cho thuê xe nói chuyện thế giới này.Con for cùi bắp nó còn khen lên như thánh sống để thờ mà.Ăn khoai lang nc thế giới.Xe mua cũ hả sao lấy màu bạc kém sang thế.Nghe nói dân có tiền quất ngay màu trắng ck tiền tươi lót tay thêm 200 mà.Ui giời dân có tiền là vậy sao? Đau bụng quá

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Bác nói e nghe xe Toyota nào ở VN chuẩn chỉ e xem? Tệ hơn xe Hàn 1 khúc
Thế nào là chuẩn, thế nào là tệ?
Ộp pá cứ tự sướng đi.
Mình chịu thua!