Hạng D
Thấp hơn 15tr, đổi lại được gì hả bạn? So sánh ra thì thấp hơn tầm 20 củ thôi nhưng chả giải quyết vấn đề gì trong khi xe rất xấu. Tiện nghi quá tệ hại. Bạn còn ko nhận là đưa bán cái xe thiếu tôn trọng người mua? Tôi bỏ ngần đấy tiền chỉ đổi lại cục sắt được mang thương hiệu uy tín? Never. Dù tôi cũng đang sử dụng Hilux chứ ko hề xài xe i10 morning mà bênh vực.
Em xin nhắc lại lần thứ 100 tại cái diễn đàn này là như sau:
+ Mỗi xe có 1 giá trị riêng (Gía trị vô hình, và giá trị hữu hình) --> Khách hàng nào cảm thấy phù hợp với giá trị nào của sản phẩm thì họ chọn mua sản phẩm đó. Làm sao chúng ta có thể điều khiển được hành vi của Khách hàng ạ.
+ Nói về thương hiệu Toyota: Toyota là thương hiệu lớn, thương hiệu toàn cầu, nếu 1 thị trường mà họ sai phạm thì thưa Bác có ảnh hưởng đến thương hiệu toàn cầu không ạ.
+ Nói về Toyota VN: Theo Bác thì Khi họ làm ra 1 sản phẩm họ đã nghiên cứu kỹ chưa ạ.?
+ Bất cứ 1 thương hiệu nào cũng đều phải cạnh tranh, Như vậy khi tung ra 1 sản phẩm thì chắc chắn chiếc xe phải có điểm mạnh để cạnh tranh đúng không ạ ? (Nếu Bác có thời gian vui lòng ghé đến cửa hàng để được lái thử, ngồi suy nghĩ qua hình thì không ra đáp án đâu ạ)
+ Trong gia đình Bác, có ít nhất 1 thứ Bác mua vì thương hiệu, mặc dù về tính năng, công dụng nó có thể không bằng.
==>
Vậy nên theo Emđừng trách những người không cùng suy nghĩ giống mình ạ, mỗi người 1 hoàn cảnh, 1 cuộc sống, 1 cách kiếm tiền khác nhau ạ.
------------------
Em quay về bán xe kiếm con khô ký gạo đây ạ. Thân ái.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: giobay
Hạng B2
23/4/12
142
45
28
Em xin nhắc lại lần thứ 100 tại cái diễn đàn này là như sau:
+ Mỗi xe có 1 giá trị riêng (Gía trị vô hình, và giá trị hữu hình) --> Khách hàng nào cảm thấy phù hợp với giá trị nào của sản phẩm thì họ chọn mua sản phẩm đó. Làm sao chúng ta có thể điều khiển được hành vi của Khách hàng ạ.
+ Nói về thương hiệu Toyota: Toyota là thương hiệu lớn, thương hiệu toàn cầu, nếu 1 thị trường mà họ sai phạm thì thưa Bác có ảnh hưởng đến thương hiệu toàn cầu không ạ.
+ Nói về Toyota VN: Theo Bác thì Khi họ làm ra 1 sản phẩm họ đã nghiên cứu kỹ chưa ạ.?
+ Bất cứ 1 thương hiệu nào cũng đều phải cạnh tranh, Như vậy khi tung ra 1 sản phẩm thì chắc chắn chiếc xe phải có điểm mạnh để cạnh tranh đúng không ạ ? (Nếu Bác có thời gian vui lòng ghé đến cửa hàng để được lái thử, ngồi suy nghĩ qua hình thì không ra đáp án đâu ạ)
+ Trong gia đình Bác, có ít nhất 1 thứ Bác mua vì thương hiệu, mặc dù về tính năng, công dụng nó có thể không bằng.
==>
Vậy nên theo Emđừng trách những người không cùng suy nghĩ giống mình ạ, mỗi người 1 hoàn cảnh, 1 cuộc sống, 1 cách kiếm tiền khác nhau ạ.
------------------
Em quay về bán xe kiếm con khô ký gạo đây ạ. Thân ái.
đúng á, quay về bán xe đi. diễn đàn ai muốn bày tỏ quan điểm gì là quyền của mọi người. ông thấy chướng thi ông đừng đọc. thế thôi.

Hạng D
đúng á, quay về bán xe đi. diễn đàn ai muốn bày tỏ quan điểm gì là quyền của mọi người. ông thấy chướng thi ông đừng đọc. thế thôi.
A ấy ơi. A ấy hổng biết gì hết à. Cái Anh trên ảnh trích dẫn Em thì Em trả lời nhe A ấy. Anh ấy Inbox cho admin xóa nick Em đi. Chứ Em còn đăng nhập được là Em còn nói nhe Anh ấy ơi. Chúc Anh ấy buổi trưa thật thoải mái. oh yeah

Tập Lái
29/6/18
33
13
8
24
Các cụ có câu em thấy rất đúng cho mọi tranh cãi trên diễn đàn
"Chó cứ sủa còn đoàn người vẫn cứ đi"

Tập Lái
13/10/11
10
5
3
Hic, vào đây thấy gạch đá trái chiều quá. mà em lở yêu và đặt cọc bản 1.2 AT rồi, tháng 10 giao xe. Đi loanh quanh rồi vẫn thấy thích cái xe Nhật vì phù hợp với kinh tế. Đây là cái xe thứ 3 của gia đình em! hihi

• Like
Reactions: Mr.zigzag